| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
|---|---|
| Kích thước | 580×280×410mm |
| Cân nặng | 45kg |
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Phạm vi gây nhiễu | 50-300m (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu) |
| Mô-đun gây nhiễu | 6 |
|---|---|
| Áo len | 1/2 cáp đồng trục siêu linh hoạt |
| Phạm vi gây nhiễu | 50-300 mét (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Trọng lượng & kích thước | 25Kg, 510×430×350mm |
| Nguồn điện | AC220V, DC 28V |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến +55°C |
|---|---|
| Nguồn điện | AC110-240V, DC 28V |
| Tiêu thụ năng lượng | 150W |
| Kích thước | 220×110×146mm |
| Cân nặng | 5,5kg |
| Nguồn điện | AC220V hoặc 110V |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 1000Watt |
| Cân nặng | 65kg |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Phạm vi gây nhiễu | 100-600m (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Tổng công suất đầu ra | 100 watt |
|---|---|
| Cân nặng | 10kg |
| Kích thước | 350×270×130mm (L×W×H) |
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Nguồn điện | AC220V |
|---|---|
| Khu vực gây nhiễu | 20-80 mét (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Cân nặng | 8kg |
| Kích thước | 300×200×150mm |
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Kích thước | 520×230×200mm (không bao gồm ăng-ten) |
|---|---|
| Trọng lượng tịnh | 7kg |
| Nhiệt độ làm việc | -30 ° C đến 60 ° C. |
| Bán kính che chắn | 20-150 mét ở -75dBm (phụ thuộc vào cường độ tín hiệu cục bộ) |
| Tổng công suất | 80-100W |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
|---|---|
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Kích thước | 580×280×410mm |
| Loại ăng-ten | Ăng-ten đa hướng có độ lợi cao |
| Pin ngoài (Tùy chọn) | 24V DC |
| Nguồn điện | AC220V |
|---|---|
| Khu vực gây nhiễu | 20-80m (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Cân nặng | 8kg |
| Phạm vi độ ẩm | 30%-95% |
| nguồn điện một chiều | 24V, 15A với pin bên trong (hoạt động 2 giờ) |
| Ánh sáng chỉ báo | Đèn tín hiệu xanh |
|---|---|
| Màu sắc cơ thể | Trắng |
| Trọng lượng tịnh | 11 gam |
| Kích thước | 73,3mm (Dài) × 30,3mm (Rộng) × 9,3mm (Cao) |
| Nhiệt độ làm việc | -25°C đến 55°C |