| Tổng công suất đầu ra | 600Watt |
|---|---|
| Cân nặng | 35kg |
| Kích thước | 580×280×410mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Phạm vi gây nhiễu | 50-500m (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Kích thước | 592×395×265mm |
|---|---|
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Phạm vi gây nhiễu | 50-300m (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Số Anten | 3 |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
|---|---|
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Kích thước | 592×395×265mm |
| Cân nặng | 45kg |
| Phạm vi gây nhiễu | 50-600m (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Sự bảo vệ | Bảo vệ quá mức VSWR an toàn 100% (Bộ cách ly) cho mỗi mô-đun |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu | 50-150 mét @ -75dBm |
| Thời gian hoạt động của pin | 1-2 giờ (có sẵn tùy chọn pin bổ sung) |
| Kích thước | 490 x 370 x 190 mm (C×W×D) |
| Cân nặng | 14kg |
| Nguồn điện | AC220V hoặc DC48V |
|---|---|
| Cân nặng | 45kg |
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Kích thước | 592×395×265mm |
| Nguồn điện | 50-60Hz, AC 100-240V |
|---|---|
| Thời gian làm việc | 1,5 giờ |
| Phạm vi gây nhiễu | 10-30 mét (tùy thuộc vào cường độ tín hiệu) |
| Cân nặng | 950g |
| Kích thước | 90x38x156mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến +55°C |
|---|---|
| Kích thước đóng gói | 70x210x240mm |
| Phạm vi hiệu quả | 10-30 mét (tùy thuộc vào cường độ tín hiệu) |
| Thời gian làm việc | 1,5 giờ |
| Cân nặng | 950g |
| Cân nặng | 15kg |
|---|---|
| Kích thước | 320×120×430mm |
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Phạm vi gây nhiễu | 20-120m (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
|---|---|
| Phạm vi độ ẩm | 30%-95% |
| Kích thước | 592×395×265mm |
| Phạm vi gây nhiễu | 50-300m (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Mô-đun gây nhiễu | 5 |
| Nguồn điện | AC220V hoặc 110V |
|---|---|
| Cân nặng | 7kg |
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Phạm vi gây nhiễu | 10-60m (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Kích thước | 400×288×155mm |