| Nguồn điện | AC220V |
|---|---|
| Khu vực gây nhiễu | 20-80m (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Cân nặng | 8kg |
| Phạm vi độ ẩm | 30%-95% |
| nguồn điện một chiều | 24V, 15A với pin bên trong (hoạt động 2 giờ) |
| Tên | Bộ khuếch đại tăng cường tín hiệu |
|---|---|
| Ứng dụng | chống máy bay không người lái |
| Tính năng | Bền bỉ |
| Công suất đầu ra | 100W |
| Tính thường xuyên | 1080-1360 MHz |
| Tên sản phẩm | Mô-đun gây nhiễu |
|---|---|
| Kiểu | Mô-đun RF |
| Công suất đầu ra | 30W |
| Kích thước sản phẩm | 117*40*18mm |
| Tính thường xuyên | 20-6000 MHz |
| Phạm vi bảo vệ | Bán kính 300-500 mét (-75dBm, tùy thuộc vào khoảng cách trạm gốc trong trường mở) |
|---|---|
| Các loại tín hiệu bị kẹt | CDMA: 2.4G, 2.4G, 5.8G, GPS L1, 433 MHz, 915 MHz |
| Kênh đầu ra | 6 kênh đầu ra độc lập |
| Bảo hành | 36 tháng, 2 năm, 12 tháng, 3 năm, 1 năm |
| Màu sắc | đen, trắng |
| Tổng công suất đầu ra | 200W |
|---|---|
| phạm vi giao thoa | 1500-3000 mét |
| Nguồn điện | AC100-240V / DC24V |
| thời gian sạc | 3-4 giờ |
| pin tích hợp | 24V 40A |
| Bán kính gây nhiễu | 50-600M (phụ thuộc vào môi trường và cường độ tín hiệu) |
|---|---|
| Trọng lượng máy chủ | 85kg |
| Kích thước máy chủ | 625×500×700 mm (L×H×W) |
| Nhiệt độ làm việc | -20 đến +55°C |
| Cấu hình ăng -ten | 13 ăng-ten đa hướng bên ngoài |
| Nhiệt độ làm việc | -22°C đến +70°C |
|---|---|
| Cân nặng | 22kg |
| Kích cỡ | 50*300*100mm (chiều rộng khung: 10cm) |
| thời gian sạc | 3-4 giờ (pin lithium tích hợp) |
| Sử dụng thời gian | 45-70 phút |
| Tổng công suất đầu ra | 220W |
|---|---|
| Kích thước cơ thể | Thân máy 45*35*25 CM (ăng-ten 6*2 CM) |
| Trọng lượng cơ thể | 250,0 kg |
| Nhiệt độ làm việc | -20℃~75℃ |
| Độ ẩm làm việc | 35~95% |
| Độ ẩm | 30%-95% |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Loại ăng-ten | Ăng-ten đa hướng có độ lợi cao |
| Kích thước | 580×280×410mm |
| Cân nặng | 35 kg |
| Công suất đầu ra | 1000 watt |
|---|---|
| Nguồn điện | AC110-240V, 24V hoặc 48V DC |
| Mô-đun trên mỗi đơn vị | 11 |
| Giờ hoạt động | Không giới hạn |
| Nhiệt độ làm việc | -20°C đến +55°C |