| Tên | Mô-đun chống máy bay không người lái |
|---|---|
| Ứng dụng | chống máy bay không người lái |
| Tính năng | Bền bỉ |
| Công suất đầu ra | 10W |
| Tính thường xuyên | 5725-5850MHz |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 100W |
| Dải tần số | 1100-1500 MHz |
| Điện áp làm việc | 28V |
| Dòng điện làm việc | 8 - 10A |
| Tên | Thiết bị gây nhiễu tín hiệu không dây |
|---|---|
| Bảo hành | 36 tháng, 2 năm, 12 tháng, 3 năm, 1 năm |
| Sử dụng | Ô tô, cầm tay |
| Kích cỡ | 85mmx 37mmx 23mm,320*200*460mm,150mm*100mm*16mm,65mm x 61mm x 26mm |
| Màu sắc | đen, trắng |
| Tên | thiết bị gây nhiễu tín hiệu ba lô |
|---|---|
| Tính năng giả mạo điều hướng | Chiếu vùng cấm bay của máy bay không người lái (Hạ cánh cưỡng bức), Dịch chuyển hướng; |
| Khoảng cách phòng thủ | 1-5km (công suất PA RF 25W); |
| Thời gian can thiệp lừa dối | 2 giây; |
| Góc đánh lừa hiệu quả | ngang: 360 °, dọc: ±90 °; |
| Tên | Thiết bị gây nhiễu tín hiệu cầm tay |
|---|---|
| Tổng công suất đầu ra | 40W |
| Ắc quy | +24V/5AH LiFe PO4 |
| Thời gian làm việc | 1,5 giờ |
| Kích thước hộp bên trong | 450×350×300mm |
| Ứng dụng | Sân bay, kiểm tra phòng thí nghiệm/gây nhiễu tín hiệu, gây nhiễu tín hiệu, hội nghị, máy bay điều kh |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Cách sử dụng | Cảnh sát thực thi pháp luật an ninh quân sự, thiết bị bí mật |
| Chức năng | Tín hiệu khối máy bay không người lái của máy bay không người lái, tín hiệu RF cô lập |
| Nguồn điện | Ắc quy |
| Sản lượng điện | 37dBm |
|---|---|
| Nguồn điện | Tích hợp pin 24V, 8A (hoạt động liên tục 120 phút) |
| Ứng dụng | Sân bay, kiểm tra phòng thí nghiệm/gây nhiễu tín hiệu, gây nhiễu tín hiệu, hội nghị, máy bay điều kh |
| Bảo hành | 1 năm |
| Vật liệu | Nhôm và Cooper, Nhựa |
| Tên | Mô-đun gây nhiễu máy bay không người lái |
|---|---|
| Ứng dụng | chống máy bay không người lái |
| Tính năng | Bền bỉ |
| Công suất đầu ra | 10W |
| Tính thường xuyên | 5725-5850MHz |
| Nguồn điện | AC220V, DC24V |
|---|---|
| Cân nặng | 15kg |
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Phạm vi gây nhiễu | 20-120m (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| pin bên trong | 24V DC, thời gian chạy 2 giờ |
| Nguồn điện | AC220V, hoặc 110V |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 200Watt |
| Cân nặng | 7kg |
| Kích cỡ | 400×288×155mm |
| Độ ẩm | 30%-95% |