| Độ chính xác khoảng cách | 10m |
|---|---|
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
| Phạm vi phát hiện | 1,5km (Người đi bộ) 3km (Phương tiện giao thông) |
| Bảo hiểm phương vị | Bảng đơn: 90° (Bảng kép: 180°, 3 bảng: 270°, 4 bảng: 360°) |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 30m/s |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 30m/s |
| Nguồn điện | AC220V/DC12V (Pin ngoài)/35W |
| Kích thước | 324mm x 295mm x 92mm |
| Tần số làm việc | B Band (5 điểm tần số làm việc) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện tối đa | 5,0km (Thuyền đánh cá 5m~10m) |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,5m/s - 30m/s |
| Nguồn điện | AC200V~240V |
| Nhiệt độ làm việc | -40°C ~ +55°C |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 1,2km (DJI Phantom 3/4, "Mavic", RCS≈0,01 mét vuông) |
| Độ cao bao phủ | 40 ° |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 25m/s |
| Sản lượng đỉnh | 4W/Bảng |
| Phạm vi phát hiện | 1,2km (DJI Phantom 3/4, Mavic, RCS≈0,01 mét vuông) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
| Trọng lượng tịnh | 10kg |
| Nguồn điện | AC220V/40W |
| Kích thước | 445mm × 300mm × 400mm |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
|---|---|
| Bảo hiểm phương vị | 0° - 360° |
| Độ chính xác tốc độ | 0,5m/s - 45m/s |
| Tiêu thụ điện năng | ≤250W |
| Nguồn điện | AC220V - AC240V |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
|---|---|
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
| Phạm vi phát hiện | 2,5km (Người đi bộ) 5km (Phương tiện giao thông) |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 30m/s |
| Nguồn điện | AC220V/40W (Bảng đơn) |
| Nguồn điện | AC220V/40W (Bảng đơn) |
|---|---|
| Giao diện | Ethernet (giao thức UDP) |
| Trọng lượng tịnh | 4,8kg |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 30m/s |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
| Tốc độ chính xác | ≤0,2m/giây |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 1,5km (Người đi bộ) 3km (Phương tiện giao thông) |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
| Độ cao bao phủ | 18° |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 30m/s |
| Nhiệt độ làm việc | -40 ° C đến 60 ° C. |
|---|---|
| Tốc độ dữ liệu | 5s/Vòng tròn |
| Dải tần | Ban nhạc X |
| Tốc độ phát hiện | 0,5m/s - 83m/s |
| Cân nặng | 26kg |