| Tên | Hệ thống radar mặt đất |
|---|---|
| Tốc độ dữ liệu | 85 mili giây |
| Đo vận tốc | -19m/s~+19m/s |
| Dải tần số | 24GHz~24.25GHz |
| Đo phạm vi | 5m~500m (Người đi bộ) 5m~1000m (Tàu thuyền) |
| Tên | Hệ thống radar băng tần C |
|---|---|
| Tần số làm việc | B Band (5 điểm tần số làm việc) |
| Phạm vi phát hiện tối đa | 5,0km (Thuyền đánh cá 5m~10m) |
| Độ cao bao phủ | 18° |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,5m/s - 30m/s |
| Tên | Hệ thống radar ven biển |
|---|---|
| Tần số làm việc | B Band (5 điểm tần số làm việc) |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
| Độ chính xác khoảng cách | 10m |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,5m/s - 30m/s |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 1,2km (DJI Phantom 3/4, Mavic, RCS≈0,01 m2) |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 25m/s |
| Nguồn điện | AC220V/250W |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 30m/s |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
| Bảo hiểm phương vị | 4 bảng: 360° |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
| Chế độ làm việc | Mảng pha + Doppler xung |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 2,5km (Người đi bộ) 5km (Phương tiện giao thông) |
| Độ cao bao phủ | 9 ° |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 30m/s |
| Trọng lượng tịnh | ≤50kg |
| Trọng lượng tịnh | ≤50kg |
|---|---|
| Nguồn điện | AC220V/160W |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 30m/s |
| Bảo hiểm phương vị | 360° (cấu hình 4 bảng) |
| Phạm vi phát hiện | 2,5km (Người đi bộ) 5km (Phương tiện giao thông) |
| Tốc độ chính xác | ≤0,2m/giây |
|---|---|
| Trọng lượng tịnh | ≤50kg |
| Nguồn điện | AC220V/160W |
| Kích thước | 580mm * 580mm * 820mm |
| Nhiệt độ làm việc | -40°C đến +60°C |
| Thời gian giao hàng | 5-8 ngày |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 100 |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | UND |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 30m/s |
|---|---|
| Trọng lượng tịnh | ≤50kg |
| Nguồn điện | AC220V/160W |
| Kích thước | 580mm × 580mm × 820mm |
| Nhiệt độ làm việc | -40°C đến +60°C |