| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 30m/s |
|---|---|
| Trọng lượng tịnh | ≤50kg |
| Nguồn điện | AC220V/160W |
| Kích thước | 580mm × 580mm × 820mm |
| Nhiệt độ làm việc | -40°C đến +60°C |
| Bảo hiểm phương vị | 4 bảng: 360° |
|---|---|
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 30m/s |
| Kích thước | 580mm * 580mm * 820mm |
| Nhiệt độ làm việc | -40°C đến +60°C |
| Trọng lượng tịnh | ≤50kg |
| Bảo hiểm phương vị | 360° (cấu hình 4 bảng) |
|---|---|
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 30m/s |
| Trọng lượng tịnh | ≤50kg |
| Kích thước | 580mm × 580mm × 820mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C đến +60°C |
| Trọng lượng tịnh | ≤50kg |
|---|---|
| Kích thước | 580mm × 580mm × 820mm |
| Nhiệt độ làm việc | -40°C đến +60°C |
| Nguồn điện | AC220V/160W |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 30m/s |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 30m/s |
|---|---|
| Nguồn điện | AC220V/160W |
| Kích thước | 580mm x 580mm x 820mm |
| Nhiệt độ làm việc | -40°C ~ +60°C |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
| Tốc độ phát hiện | 0,5m/s ~ 45m/s |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | ≤200w |
| Kích thước | 682mm × 474mm × 232mm |
| Cân nặng | ≤ 30kg |
| Tốc độ dữ liệu | Tìm kiếm: 2s |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 25m/s |
| Sản lượng đỉnh | 4W/Bảng |
| Nguồn điện | AC220V/250W |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
|---|---|
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
| Độ cao bao phủ | 40 ° |
| Sản lượng đỉnh | 4W/Bảng |
| Nguồn điện | AC220V/250W |
| Tính thường xuyên | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 1,2km (DJI Phantom 3/4, "Mavic", RCS≈0,01 mét vuông) |
| Độ cao bao phủ | 40 ° |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 25m/s |
| Nguồn điện | AC220V/250W |
| Tên | Radar giám sát bờ biển |
|---|---|
| Ứng dụng | Bảo vệ an toàn |
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | Máy dò tín hiệu |
| Phạm vi phát hiện | tàu 1,5 km |