| Tên | hệ thống radar giám sát chu vi |
|---|---|
| Tần số làm việc | Băng tần S (5 điểm tần số hoạt động) |
| Tốc độ phát hiện | 0,5m/s ~ 45m/s |
| Nguồn điện | AC 220V |
| Kích thước | 682mm × 474mm × 232mm |
| Tên | Hệ thống Radar giám sát |
|---|---|
| Tốc độ phát hiện | 0,5m/s ~ 30m/s |
| Sức mạnh phát hiện hiệu quả | 100m ~ 8,0km (tàu) |
| Dải tần số làm việc | ban nhạc C |
| Phạm vi phát hiện tàu | 8,0km |
| Tên | Hệ thống Radar giám sát |
|---|---|
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
| Phạm vi phát hiện | > 3km (Thuyền) |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 30m/s |
| Tên | radar giám sát mặt đất |
|---|---|
| Bảo hiểm phương vị | 4 bảng: 360° |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
| Độ chính xác góc phương vị | ≤1,0° |
| Tên | Radar băng tần C |
|---|---|
| Ứng dụng | Bảo vệ an toàn |
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | Máy dò tín hiệu |
| máy bay không người lái | 1,5km |
| Tên | radar giám sát mặt đất |
|---|---|
| Bảo hiểm phương vị | 4 bảng: 360° |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
| Phạm vi phát hiện | 2,5km (Người đi bộ) 5km (Phương tiện giao thông) |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
| Tên | radar giám sát mặt đất |
|---|---|
| Ứng dụng | Bảo vệ an toàn |
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | Máy dò tín hiệu |
| hệ thống làm việc | Hệ thống mảng pha/Doppler xung |
| Tên | Radar giám sát bờ biển |
|---|---|
| Tần số làm việc | B Band (5 điểm tần số làm việc) |
| Phạm vi phát hiện tối đa | 5,0km (Thuyền đánh cá 5m~10m) |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
| Độ chính xác khoảng cách | 10m |
| Tên | radar giám sát trên không |
|---|---|
| Ứng dụng | Bảo vệ an toàn |
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | Máy dò tín hiệu |
| máy bay không người lái | 5km |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 1,2km (DJI Phantom 3/4, Mavic, RCS≈0,01m2) |
| Bảo hiểm phương vị | 360°+ (Rađa phát hiện độ cao 3D) |
| Nguồn điện | AC220V/250W |
| Nhiệt độ làm việc | -40°C đến +60°C |