| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 1,2km (DJI Phantom 3/4, Mavic, RCS≈0,01m2) |
| Bảo hiểm phương vị | 360°+ (Rađa phát hiện độ cao 3D) |
| Nguồn điện | AC220V/250W |
| Nhiệt độ làm việc | -40°C đến +60°C |
| Tên | radar giám sát trên không |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc | -40°C - 55°C |
| Đầu vào nguồn | ≤ 400W (điện năng tiêu thụ) AC200V - 240V (đầu vào) |
| Tốc độ phát hiện | 0,5 m/s - 75 m/s |
| Sức mạnh phát hiện hiệu quả | 100 m - 5,0 km |
| Tên | Radar giám sát bờ biển |
|---|---|
| Chế độ làm việc | Mảng pha + Doppler xung |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5 điểm tần số làm việc) |
| Phạm vi phát hiện tối đa | 5,0km (Thuyền đánh cá 5m~10m) |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,5m/s - 30m/s |
| Tên | Radar giám sát bờ biển |
|---|---|
| Dải tần | Ban nhạc X |
| Tốc độ phát hiện | 0,5 m/s - 83 m/s |
| Tốc độ dữ liệu | 5 giây/vòng |
| Nguồn điện | 250W (Điện năng tiêu thụ) AC220V (Đầu vào) |
| Tên | radar giám sát trên không |
|---|---|
| Ứng dụng | Bảo vệ an toàn |
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | Máy dò tín hiệu |
| máy bay không người lái | 15 km |
| Tên | radar giám sát mặt đất |
|---|---|
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
| Phạm vi phát hiện | 1,5km (Người đi bộ) 3km (Phương tiện giao thông) |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 30m/s |
| Tên | radar giám sát trên không |
|---|---|
| Ứng dụng | Bảo vệ an toàn |
| Tính năng | Phát hiện máy bay không người lái |
| Kiểu | sản phẩm bảo vệ an ninh |
| hệ thống làm việc | Hệ thống mảng theo pha (quét góc phương vị + quét cao độ) xung Doppler |
| Tên | Radar giám sát bờ biển |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | ≤ 85W (Bảng đơn) |
| Tần số làm việc | B Band (5 điểm tần số làm việc) |
| Phạm vi phát hiện tối đa | 5,0km (Thuyền đánh cá 5m~10m) |
| Độ chính xác khoảng cách | 10m |
| Tên | radar giám sát trên không |
|---|---|
| Ứng dụng | Bảo vệ an toàn, chống Drone |
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | Máy dò tín hiệu, sản phẩm bảo vệ bảo mật |
| An ninh và bảo vệ | An ninh mặt đất |
| Ứng dụng | Bảo vệ an toàn |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | Máy dò tín hiệu |
| hệ thống làm việc | Hệ thống mảng pha/Doppler xung |
| Dải tần số hoạt động | ban nhạc C |