| Tên | Radar giám sát bờ biển |
|---|---|
| Ứng dụng | Bảo vệ an toàn |
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | Máy dò tín hiệu |
| Phạm vi phát hiện | tàu 1,5 km |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 2,5km (Người đi bộ) 5km (Phương tiện giao thông) |
| Bảo hiểm phương vị | 4 bảng: 360° |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 30m/s |
| Trọng lượng tịnh | ≤50kg |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
|---|---|
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
| Phạm vi phát hiện | 2,5km (Người đi bộ) 5km (Phương tiện giao thông) |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 30m/s |
| Nguồn điện | AC220V/160W |
| Bảo hiểm phương vị | Bảng đơn: 90° |
|---|---|
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
| Phạm vi phát hiện | 1-1,5km (Người đi bộ) 3km (Phương tiện/Tàu) 5km (Tàu thuyền) |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,5m/s - 30m/s |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 1,2km (DJI Phantom 3/4, "Mavic", RCS≈0,01 mét vuông) |
| Độ chính xác khoảng cách | 10m |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 25m/s |
| Sản lượng đỉnh | 4W/Bảng |
| Nhiệt độ làm việc | -40°C đến +60°C |
|---|---|
| Nguồn điện | AC220V/250W |
| Sản lượng đỉnh | 4W/Bảng |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 25m/s |
| Phạm vi phát hiện | 1,2km (DJI Phantom 3/4, Mavic, RCS≈0,01 mét vuông) |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
|---|---|
| Nguồn điện | AC220V/250W |
| Nhiệt độ làm việc | -40°C đến +60°C |
| Trọng lượng tịnh | 70kg |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 25m/s |
| hệ thống làm việc | Doppler xung |
|---|---|
| Tần số làm việc | Ban nhạc X |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 150m |
| Tiêu thụ điện năng | 240W |
| Nguồn điện | AC220V-AC240V |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 1,2km (DJI Phantom 3/4, "Mavic", RCS≈0,01 mét vuông) |
| Độ cao bao phủ | 40 ° |
| Trọng lượng tịnh | 70kg |
| Nguồn điện | AC220V/250W |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 1,2km (DJI Phantom 3/4, "Mavic", RCS≈0,01 mét vuông) |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 25m/s |
| Sản lượng đỉnh | 4W/Bảng |
| Nguồn điện | AC220V/250W |