| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 1,2km (DJI Phantom 3/4, "Mavic", RCS≈0,01 mét vuông) |
| Nguồn điện | AC220W |
| Nhiệt độ làm việc | -40°C đến +60°C |
| Trọng lượng tịnh | 70kg |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 1,2km (DJI Phantom 3/4, "Mavic", RCS≈0,01 mét vuông) |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 25m/s |
| Sản lượng đỉnh | 4W/Bảng |
| hệ thống làm việc | Doppler xung |
|---|---|
| Tần số làm việc | Ban nhạc X |
| Nguồn điện | AC220V-AC240V |
| Trọng lượng tịnh | 50kg |
| Kích thước | 500mm × 410mm × 205mm |
| Tần số làm việc | Ban nhạc X |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | ≥ 3,5km (DJI Phantom RCS≈0,01m2) |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 150m |
| Tiêu thụ điện năng | 240W |
| Nguồn điện | AC220V-AC240V |
| Tần số làm việc | Băng tần S (5 điểm tần số hoạt động) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện tối đa | 4-6 km (Máy bay không người lái RCS≈0,01 mét vuông) |
| Tốc độ phát hiện | 0,5m/s ~ 45m/s |
| Nguồn điện | AC 220V |
| Kích thước | 782mm × 549mm × 198mm (Ăng-ten) |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 2,5km (Người đi bộ) 5km (Phương tiện giao thông) |
| Bảo hiểm phương vị | 4 bảng: 360° |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 30m/s |
| Nguồn điện | 220V |
| Trọng lượng tịnh | ≤50kg |
|---|---|
| Nguồn điện | AC220V/160W |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 30m/s |
| Bảo hiểm phương vị | 4 bảng: 360° |
| Phạm vi phát hiện | 2,5km (Người đi bộ) 5km (Phương tiện giao thông) |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 1,2km (DJI Phantom 3/4, Mavic, RCS≈0,01m2) |
| Độ chính xác góc phương vị | 1° |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 25m/s |
| Nguồn điện | AC220V/250W |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 1,2km (DJI Phantom 3/4, "Mavic", RCS≈0,01 mét vuông) |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
| Độ cao bao phủ | 40 ° |
| Nguồn điện | AC220V/250W |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 25m/s |
| Sản lượng đỉnh | 4W/Bảng |
| Nguồn điện | AC220V/250W |