| Đặc điểm kỹ thuật | 200kg |
|---|---|
| Phạm vi hiệu quả | 1km/3km/4-6km |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Ứng dụng | Trung tâm Hội nghị |
| Gói vận chuyển | Gói hợp kim nhôm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | máy gây nhiễu tù |
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
| Gói vận chuyển | Gói hợp kim nhôm |
| Ứng dụng | Trung tâm Hội nghị |
| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
| Đặc điểm kỹ thuật | máy gây nhiễu tù |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Gói vận chuyển | Gói hợp kim nhôm |
| Khám phá radar | 1km/3km/5km |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | 200kg |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| gây nhiễu RF | Đa hướng & định hướng |
| Năng lực sản xuất | 100 mảnh/năm |
| Bảo hiểm | Góc phương vị 360° / Dọc 40° |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 1,2-1,8 GHz |
| hệ thống làm việc | 30.500 |
| Tốc độ phát hiện | 1m/s-75m/s |
| Tốc độ dữ liệu | ≥0,5Hz (Vòng quay ăng-ten ≥30 vòng/phút) |
| Tần số làm việc | Băng tần S (2.9GHz; 5 điểm tần số hoạt động) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
| Tốc độ dữ liệu | Đang tìm kiếm: 2s |
| Nguồn điện | AC220V-AC240V |
| Nhiệt độ làm việc | -40°C ~ +55°C |
| Tính thường xuyên | 1,2-1,8 GHz |
|---|---|
| Bảo hiểm | Góc phương vị: 360° / Dọc: 40° |
| Tốc độ phát hiện | 1m/s - 75m/s |
| Khoảng cách phát hiện tối thiểu | 150m |
| Mục tiêu phát hiện tối đa | 200 |
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
|---|---|
| Tùy chọn loại ăng-ten | Tùy chọn ăng-ten đa hướng |
| Gói vận chuyển | Gói hợp kim nhôm |
| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |
| Đặc điểm kỹ thuật | máy gây nhiễu tù |
| Chức năng | Máy dò, theo dõi, gây nhiễu |
|---|---|
| Phát hiện | Radar |
| Nhãn hiệu | tùy chỉnh |
| Phạm vi | 1km/3km/4-6km |
| Đặc điểm kỹ thuật | 100 kg xung quanh |
| Phạm vi phát hiện | 1km/3km/4-6km |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | Giải pháp tích hợp |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Gói vận chuyển | Gói hợp kim nhôm |
| Năng lực sản xuất | 100 mảnh/năm |