| Tên | Bộ khuếch đại băng tần rộng |
|---|---|
| Kiểu | Mô-đun RF |
| Dải tần số | 4000-4900 MHz |
| Công suất đầu ra | 80W |
| Điện áp làm việc | 24-28V |
| Tên | Bộ khuếch đại băng rộng |
|---|---|
| Kiểu | Mô-đun RF |
| Công suất đầu ra | 1W~1000W |
| Tính thường xuyên | 20 MHz~20GHz |
| Điện áp làm việc | 24-28V |
| Tên | Bộ khuếch đại ba băng tần |
|---|---|
| độ rộng băng tần | Băng rộng |
| ALC | ≥ 20dB |
| Hình tiếng ồn | 6dB |
| Sản phẩm xuyên điều chế | ≤ -40dBc |
| Tên | Bộ khuếch đại ba băng tần |
|---|---|
| Hình tiếng ồn | 6dB |
| Sản phẩm xuyên điều chế | ≤ -40dBc |
| Thời gian trễ | 1,5 ss |
| mtbf | > 50000 giờ |
| Nhận được | 70dB,65±2dB,60-75dB,UL Gp ≥65 DL Gp ≥70,65dB |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 23dbm,2w/5w/10w/20w/40w/60w,17±2dBm,17dBm;20dBm;23dBm;27dBm,15~25dBm |
| Màu sắc | xanh, đen, trắng |
| Tính thường xuyên | 900/1800/2100 MHz,2.412-2.484GHz,900 MHz / 2100 MHz / 1800 MHz,bộ lặp GSM900 MHz,890-915 MHz/935-960 |
| Kích cỡ | 150*138*32mm,130x100x20mm,165*115*35,240x182x22mm,25*19*2.2cm |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Ứng dụng | chống máy bay không người lái |
| Tần số làm việc | 1500-2500mHz |
| Điện áp hoạt động | 12-36V |
| đầu nối DC | DW9 |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Ứng dụng | chống máy bay không người lái |
| Tần số làm việc | 300-1500 MHz |
| Điện áp hoạt động | 12-36V |
| đầu nối DC | DW9 |
| Phạm vi hoạt động | 2,4~2,5 GHz, 5,0~5,875 GHz |
|---|---|
| Hình tiếng ồn | 3,5 dB điển hình |
| Công suất đầu ra | 2W (33dBm) |
| Nguồn điện | 5V~16V/2A DC |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +70°C |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 1W~1000W |
| Tính thường xuyên | 20 MHz~20GHz |
| Điện áp làm việc | 24-28V |
| Dòng điện làm việc | 3-4A |
| độ rộng băng tần | Băng rộng |
|---|---|
| Hình tiếng ồn | 6dB |
| Thời gian trễ | 1,5 ss |
| mtbf | > 50.000 giờ |
| Trở kháng | 50Ω |