| Nhận được | 70dB,65±2dB,60-75dB,UL Gp ≥65 DL Gp ≥70,65dB |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 23dbm,2w/5w/10w/20w/40w/60w,17±2dBm,17dBm;20dBm;23dBm;27dBm,15~25dBm |
| Màu sắc | Đen |
| Tính thường xuyên | 900/1800/2100 MHz,2.412-2.484GHz,900 MHz / 2100 MHz / 1800 MHz,bộ lặp GSM900 MHz,890-915 MHz/935-960 |
| Kích cỡ | 150*138*32mm,130x100x20mm,165*115*35,240x182x22mm,25*19*2.2cm |
| Tên | Mô-đun khuếch đại RF |
|---|---|
| Tần số làm việc | 700-6000 MHz |
| Giả ngoài băng tần | 9kHz~1GHz: ≤-36dBm/30kHz 1GHz~12,75GHz: ≤-30dBm/30KHz |
| Điện áp làm việc | DC+28V |
| Dòng điện làm việc | ≤1,8A |
| Gợn sóng trong ban nhạc | 8dB |
|---|---|
| Hình tiếng ồn | 6dB |
| Thời gian trễ | 1,5 ss |
| Ổn định tần số | 0,01ppm |
| Trở kháng | 50Ω |
| ALC | ≥ 20dB |
|---|---|
| Gợn sóng trong ban nhạc | 8dB |
| VSWR | ≤ 2,0 |
| Thời gian trễ | 1,5 ss |
| Ổn định tần số | 0,01ppm |
| Gợn sóng trong ban nhạc | 8dB |
|---|---|
| Hình tiếng ồn | 6dB |
| Sản phẩm xuyên điều chế | ≤ -40dBc |
| Thời gian trễ | 1,5 ss |
| Độ ẩm | < 90% |
| ALC | ≥ 20dB |
|---|---|
| Hình tiếng ồn | 6dB |
| Thời gian trễ | 1,5 ss |
| Trở kháng | 50Ω |
| Độ ẩm | < 90% |
| Kiểu | tăng cường tín hiệu 3g |
|---|---|
| Khả năng tương thích mạng | 5G, 2G, 4G, GSM, 3G |
| Khu vực bảo hiểm | 300-500 mét vuông |
| tốc độ truyền tải | ≤ -36dBm |
| Nhận được | 75dB ± 2dB |
| Kiểm soát độ lợi thủ công | Bước 31dB / 1dB |
|---|---|
| Gợn sóng trong ban nhạc | 8dB |
| Hình tiếng ồn | 6dB |
| Sản phẩm xuyên điều chế | ≤ -40dBc |
| Kích thước | 189 × 268 × 58mm |
| ALC | ≥ 20dB |
|---|---|
| Hình tiếng ồn | 6dB |
| Sản phẩm xuyên điều chế | ≤ -40dBc |
| Thời gian trễ | 1,5 ss |
| Ổn định tần số | 0,01ppm |
| Cân nặng | 1kg |
|---|---|
| Kích cỡ | 118mm*91mm*18mm |
| Điều kiện môi trường | IP40 |
| Độ ẩm | < 90% |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C~55°C |