| độ rộng băng tần | Băng rộng |
|---|---|
| Kiểm soát độ lợi thủ công | Bước 31dB / 1dB |
| Gợn sóng trong ban nhạc | 8dB |
| Hình tiếng ồn | 6dB |
| Kích cỡ | 354*268*58mm |
| Băng thông | Băng rộng |
|---|---|
| Gợn sóng trong ban nhạc | 8dB |
| Hình tiếng ồn | 6dB |
| Kích cỡ | 170*127*65mm |
| tổng trọng lượng | 3,5kg |
| Tên | Bộ tăng cường tín hiệu băng tần kép |
|---|---|
| Băng thông | Băng rộng |
| Kiểm soát độ lợi thủ công | Bước 31dB / 1dB |
| Gợn sóng trong ban nhạc | 8dB |
| Sản phẩm xuyên điều chế | ≤ -40dBc |
| Tên | Bộ khuếch đại công suất GaN |
|---|---|
| Ứng dụng | chống máy bay không người lái, chống máy bay không người lái |
| Tính năng | Bền bỉ |
| Tần số làm việc | 1500-2500mHz |
| Điện áp hoạt động | 12-36V |
| độ rộng băng tần | Băng rộng |
|---|---|
| Gợn sóng trong ban nhạc | 8dB |
| Hình tiếng ồn | 6dB |
| Ổn định tần số | 0,01ppm |
| Độ ẩm | < 90% |
| Băng thông | Băng rộng |
|---|---|
| ALC | ≥ 20dB |
| Hình tiếng ồn | 6dB |
| Thời gian trễ | 1,5 ss |
| mtbf | > 50000 giờ |
| Tên | bộ khuếch đại công suất RF |
|---|---|
| Ứng dụng | chống máy bay không người lái |
| Tính năng | Bền bỉ |
| Công suất đầu ra | 1W~1000W |
| Tính thường xuyên | 20 MHz~20GHz |
| Kiểu | Tăng cường băng tần đơn |
|---|---|
| Khu vực bảo hiểm | 500-1500 mét vuông |
| tốc độ truyền tải | 9kHz~1GHz |
| Nhận được | 75,0db |
| Khả năng tương thích mạng | LTE, 2G, 4G, 3G |
| Tên | Bộ khuếch đại tín hiệu ngoài trời |
|---|---|
| Khu vực bảo hiểm | 3000-5000 mét vuông |
| Ăng -ten tăng | 5dBi |
| Dải tần số | 700/900/1800/2100/2600mhz |
| Cân nặng | 15kg |
| Nhận được | 70dB,65±2dB,60-75dB,UL Gp ≥65 DL Gp ≥70,65dB |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 23dbm,2w/5w/10w/20w/40w/60w,17±2dBm,17dBm;20dBm;23dBm;27dBm,15~25dBm |
| Màu sắc | xanh, đen, trắng, bạc/vàng, vàng |
| Tính thường xuyên | 900/1800/2100 MHz,2.412-2.484GHz,900 MHz / 2100 MHz / 1800 MHz,bộ lặp GSM900 MHz,890-915 MHz/935-960 |
| Kích cỡ | 150*138*32mm,130x100x20mm,165*115*35,240x182x22mm,25*19*2.2cm |