| Khoảng cách sát thương hiệu quả | ≥20 mét |
|---|---|
| Trọng lượng hệ thống | 15Kg |
| phạm vi giao thoa | Góc phương vị -45° đến +45°, Độ cao 0° đến 90° |
| Hỗ trợ hướng dẫn bên ngoài | Có, để theo dõi và hướng dẫn mục tiêu |
| Dải tần số hoạt động | Băng tần X. |
| Tổng công suất đầu ra | 600Watt |
|---|---|
| Cân nặng | 35kg |
| Kích thước | 580×280×410mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Phạm vi gây nhiễu | 50-500m (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Cân nặng | 1kg |
|---|---|
| Kích cỡ | 118mm × 91mm × 18mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C~55°C |
| Độ ẩm | < 90% |
| Ổn định tần số | 0,01ppm |
| Độ ẩm | < 90% |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -10 ° C đến 55 ° C. |
| Kích cỡ | 118mm × 91mm × 18mm |
| Cân nặng | 1kg |
| mtbf | > 50.000 giờ |
| Nguồn điện | AC220V hoặc 110V |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 1000Watt |
| Cân nặng | 65kg |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Phạm vi gây nhiễu | 100-600m (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Phạm vi hoạt động | 2,4~2,5 GHz, 5,0~5,875 GHz |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 2W (33dBm) |
| Nguồn điện | 5V~16V/2A DC |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +70°C |
| Kích thước tăng cường | 9,7 x 5,2 x 1,1cm |