| Tên | Bộ khuếch đại công suất băng rộng |
|---|---|
| Kiểu | Mô-đun RF |
| Ứng dụng | Mô-đun chống máy bay không người lái |
| Kích thước sản phẩm | 100*58*13mm |
| Trọng lượng tịnh | 0,3kg |
| Tên | Bộ khuếch đại công suất tín hiệu |
|---|---|
| Kiểu | Mô-đun RF, mô-đun chống fpv |
| Ứng dụng | Phòng thủ không người lái |
| Công suất đầu ra | 100W |
| Tính thường xuyên | 300-2500 MHz |
| Công suất đầu ra | 23dbm,2w/5w/10w/20w/40w/60w,17±2dBm,17dBm;20dBm;23dBm;27dBm,15~25dBm |
|---|---|
| Màu sắc | đen, trắng |
| Tính thường xuyên | 900/1800/2100 MHz,2.412-2.484GHz,900 MHz / 2100 MHz / 1800 MHz,bộ lặp GSM900 MHz,890-915 MHz/935-960 |
| Kích cỡ | 150*138*32mm,130x100x20mm,165*115*35,240x182x22mm,25*19*2.2cm |
| Bảo hiểm | 100-700m2, 100m2,3000m2, 2000m2 |
| Nhận được | 70dB,65±2dB,60-75dB,UL Gp ≥65 DL Gp ≥70,65dB |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 23dbm,2w/5w/10w/20w/40w/60w,17±2dBm,17dBm;20dBm;23dBm;27dBm,15~25dBm |
| Màu sắc | đen, trắng |
| Tính thường xuyên | 900/1800/2100 MHz,2.412-2.484GHz,900 MHz / 2100 MHz / 1800 MHz,bộ lặp GSM900 MHz,890-915 MHz/935-960 |
| Kích cỡ | 150*138*32mm,130x100x20mm,165*115*35,240x182x22mm,25*19*2.2cm |
| Gợn sóng trong ban nhạc | 8dB |
|---|---|
| Sản phẩm xuyên điều chế | ≤ -40dBc |
| Thời gian trễ | 1,5 ss |
| Ổn định tần số | 0,01ppm |
| Trở kháng | 50Ω |
| Gợn sóng trong ban nhạc | 8dB |
|---|---|
| Hình tiếng ồn | 6dB |
| Sản phẩm xuyên điều chế | ≤ -40dBc |
| Thời gian trễ | 1,5 ss |
| Kích cỡ | 118×91×18mm |
| Tên | Bộ khuếch đại tín hiệu WiFi |
|---|---|
| Phạm vi hoạt động | 2,4~2,5 GHz, 5,0~5,875 GHz |
| Công suất đầu ra | 2W (33dBm) |
| Nguồn điện | 5V~16V/2A DC |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +70°C |
| Cân nặng | 35kg |
|---|---|
| Kích thước | 580 × 280 × 410mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Pin ngoài (Tùy chọn) | 24V DC |
| Phạm vi gây nhiễu | 50-500m (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Gợn sóng trong ban nhạc | 8dB |
|---|---|
| Hình tiếng ồn | 6dB |
| Thời gian trễ | 1,5 ss |
| Ổn định tần số | 0,01ppm |
| Trở kháng | 50Ω |
| Sản phẩm xuyên điều chế | ≤ -40dBc |
|---|---|
| Thời gian trễ | 1,5 ss |
| mtbf | > 50.000 giờ |
| Trở kháng | 50Ω |
| Độ ẩm | < 90% |