| Độ ẩm | < 90% |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C ~ +55°C |
| Cân nặng | 4,5kg |
| Kiểu cài đặt | Lắp đặt tường |
| Trở kháng | 50Ω |
| Kiểu | tăng cường tín hiệu 4G |
|---|---|
| Khu vực bảo hiểm | 3000-5000 mét vuông |
| Dải tần | 700/900/1800/2100/2600mhz |
| Công suất đầu ra | 27dBm |
| Kích thước | 460 × 350 × 163mm |
| Khu vực bảo hiểm | 6000-12000 mét vuông |
|---|---|
| Nhận được | 85db |
| Công suất đầu ra | 33dBm |
| Kích thước | 354*268*58mm |
| Sự tương tác giữa các phương thức | ≤-40dBc |
| Hỗ trợ mạng | Hỗ trợ mạng 2G/3G/4G/DCS/WCDMA/LTE |
|---|---|
| Khu vực bảo hiểm | 5000-8000 mét vuông |
| Công suất đầu ra | 30dBm |
| Cân nặng | 7kg |
| Sự tương tác giữa các phương thức | ≤-40dBc |
| Tên | tăng cường tín hiệu |
|---|---|
| Bảo hiểm | 800-1500 mét vuông |
| Đường lên công suất đầu ra | 30±1dBm |
| Số kết nối | 4/Nhà tài trợ 4/Điều khiển từ xa |
| Công suất đầu ra quang học | -9dBm~-3dBm ±1dB dung sai |
| Kiểu | tăng cường tín hiệu 4G |
|---|---|
| Khả năng tương thích mạng | 2G, 3G, 4G, GSM |
| Khu vực bảo hiểm | 3000-5000 mét vuông |
| Tăng khuếch đại | 80dB |
| Cân nặng | 5,5kg |
| Phạm vi hoạt động | 2,4~2,5 GHz, 5,0~5,875 GHz |
|---|---|
| Nguồn điện đầu vào | 0~20dBm |
| Công suất đầu ra | 2W (33dBm) |
| Nguồn điện | 5V~16V/2A DC |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +70°C |
| Tên | Bộ lặp tín hiệu Wifi |
|---|---|
| Phạm vi hoạt động | 2,4~2,5 GHz, 5,0~5,875 GHz |
| Nguồn điện đầu vào | 0~20dBm |
| Chuyển hiệu lợi nhuận | 15-18dB |
| Công suất đầu ra | 2W (33dBm) |
| Kiểu | tăng cường tín hiệu 4G |
|---|---|
| Hỗ trợ mạng | 2G, 3G, 4G |
| Tăng hệ thống | 90dB |
| Dải tần số | 900/1800/2100 MHz |
| Cân nặng | 30kg |
| Bảo hiểm | 500-1000 mét vuông |
|---|---|
| tốc độ truyền tải | 75MHz |
| Tính thường xuyên | 1800/2100MHz |
| Công suất đầu ra | 20dbm |
| Nhận được | 65db |