| Nguồn điện | Bộ điều hợp AC (AC220V-DC19V) |
|---|---|
| Công suất đầu ra RF | 22 Watt |
| Kích thước | 350×278×98mm |
| Phạm vi độ ẩm | 30%-95% |
| Phạm vi nhiệt độ | -20 đến +55°C |
| Nguồn điện | 50-60Hz, 100-240V AC |
|---|---|
| Cân nặng | 4.0kg |
| Kích cỡ | -10°C đến +55°C |
| Độ ẩm | 5% - 95% |
| Phạm vi gây nhiễu (bán kính) | 10-40 mét (phụ thuộc vào cường độ tín hiệu cục bộ) |
| Kích thước | 251 × 140 × 47mm |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu | 10-30 mét (phụ thuộc vào cường độ tín hiệu cục bộ) |
| Tổng công suất đầu ra | 4W |
| Ăng ten | 4 ăng-ten đa hướng bên ngoài |
| Cân nặng | 3,5kg |
| Kích thước sản phẩm | 440×410×120mm |
|---|---|
| Cân nặng | 6,5kg |
| Nguồn điện | 250W |
| Độ lợi của Anten | 5dBi |
| VSWR | 1,5 |
| Nhiệt độ hoạt động | -22oC đến +70oC |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu | Lên đến 100 mét (phụ thuộc vào cường độ tín hiệu cục bộ) |
| Cổng đầu ra | 10 dải tần |
| Tổng công suất | 50W |
| Chất liệu khung gầm | hợp kim nhôm |
| Cân nặng | 800g |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc | -40°C đến +55°C |
| Nguồn đầu ra đơn | +30dBm / 1W |
| Màu sắc | Đen |
| ĐỘ ẨM TƯƠNG ĐỐI | 90% (RH) |
| Tổng công suất đầu ra | 2 watt |
|---|---|
| Nguồn điện | AC110-240V 12V |
| pin tích hợp | 2500mA/giờ |
| Kích thước thiết bị | 113×60×31mm |
| Độ ẩm hoạt động | 5% - 95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến +55°C |
|---|---|
| Kích thước | 90×38×156mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Cân nặng | 950g |
| Ắc quy | Tích hợp 4300mAh |
| Tổng công suất đầu ra | 6,5 watt |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
|---|---|
| Phạm vi độ ẩm | 30%-95% |
| tổng trọng lượng | 2kg |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC (AC220V-DC12V 8A) |
| Bán kính gây nhiễu | 5-30 mét (phụ thuộc vào cường độ tín hiệu và môi trường) |
| Tổng công suất đầu ra | 8 watt |
|---|---|
| Nguồn điện | AC 110-240V, DC 5V/8A |
| Áp suất không khí | 86-106 kPa |
| Cân nặng | 1,56KG |
| Đầu vào nguồn | Điện áp xoay chiều 110V-240V |