| Độ ẩm | 30%-95% |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Số mô-đun gây nhiễu | 6 |
| Tiêu thụ điện năng | 1800Watt |
| Nguồn điện | AC220V, DC 28V |
| Tổng công suất đầu ra | 10 watt |
|---|---|
| Nguồn điện | AC110-240V, DC 5V/8A |
| Tiêu thụ điện năng | 30 watt |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến +55°C |
| Phạm vi độ ẩm | 5% - 95% |
| Đầu vào nguồn | AC 110-240V |
|---|---|
| Nguồn điện | 165W |
| Cân nặng | 6,5kg |
| Kích thước sản phẩm | 440×410×120mm |
| Độ ẩm | ≤85%RH |
| Nguồn điện | 50 đến 60Hz, AC 100 đến 240V |
|---|---|
| Ắc quy | Bộ đổi nguồn AC (DC12V), Pin tích hợp 4000mA/H |
| Phạm vi gây nhiễu | 1-20M (tùy thuộc vào cường độ tín hiệu) |
| Cân nặng | 650g |
| Kích thước hộp bên trong | 220×202×65mm |
| Công suất đầu ra | 30dBm |
|---|---|
| Nguồn điện | 110-220VAC, DC-5V-0,8A |
| Bán kính gây nhiễu | 1-10 mét |
| Cân nặng | 0,24 kg |
| Kích thước | 97×48×18mm |
| Tiêu thụ điện năng | 25 watt |
|---|---|
| Cân nặng | 1,5kg |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến +55°C |
| Độ ẩm | 5% - 95% |
| Phạm vi gây nhiễu | Bán kính 5-25 mét (phụ thuộc vào cường độ tín hiệu cục bộ) |
| Kích thước | 388 x 145 x 55mm (không bao gồm ăng-ten) |
|---|---|
| Kích thước đóng gói | 47x27x13cm |
| Trọng lượng tịnh | 3kg |
| Tổng công suất | 46W |
| Bán kính che chắn | 20-60 mét ở -75dBm |
| Công suất đầu vào tối đa (W) | 100W |
|---|---|
| Tỷ lệ trước-sau (dB) | ≥20-30 |
| Ắc quy | Thời gian làm việc 1-2 giờ |
| Tổng cộng | 86W |
| Cân nặng | 9,6 kg |
| Tổng công suất đầu ra | 6,5 watt |
|---|---|
| Cân nặng | 950g |
| Kích thước | 90x38x156mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến +55°C |
| Phạm vi gây nhiễu | 10-30M tùy thuộc vào cường độ tín hiệu |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC (AC220V-DC12V) |
|---|---|
| Bán kính che chắn | 5-50 mét (tùy thuộc vào cường độ tín hiệu) |
| Kích thước | 238×60×395mm |
| Trọng lượng tịnh | 7.0kg |
| Tần số tùy chọn | 4G2300, WIFI5.8G, 3.6G, UHF200-400 MHz, Camera không dây 1000-1390 MHz, v.v. |