| Tổng công suất đầu ra | 10 watt |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu (bán kính) | 2 - 40 mét (tùy thuộc vào cường độ tín hiệu cục bộ) |
| Độ ẩm | 5% - 95% |
| Cân nặng | 2,8kg |
| Kích cỡ | 210*170*50mm |
| Cân nặng | 4,0kg (bộ hoàn chỉnh) |
|---|---|
| Kích thước | 370x140x51mm |
| Nguồn điện | AC 100-240V, 50-60Hz với bộ chuyển đổi DC12V |
| Tổng công suất đầu ra | 18W |
| Phạm vi gây nhiễu | Lên đến 40 mét (phạm vi thay đổi tùy theo cường độ tín hiệu cục bộ) |
| Nhiệt độ làm việc | -40℃ đến 55℃ |
|---|---|
| Trọng lượng cơ thể | 17,0kg |
| Kích thước cơ thể | 450×450×200mm |
| Độ ẩm làm việc | 35% đến 85% |
| Đầu vào nguồn | AC 160V-240V |
| Kích thước đóng gói | 25×24×7cm |
|---|---|
| Trọng lượng tịnh | 1,3kg |
| Tổng công suất | 7W |
| pin tích hợp | 7.4V/8000mAh |
| Hoạt động liên tục | Hơn 120 phút |
| Kích cỡ | 14,5 * 9,5cm, 20 * 10cm hoặc Tùy chỉnh, 21,5 * 20cm, 16 * 11cm, tùy chỉnh |
|---|---|
| Chức năng | Khuếch đại, Bluetooth, Microphone, tín hiệu chống bức xạ và lá chắn, Không thấm nước |
| Bảo hành | 1 năm, 12 tháng, 6 tháng, 2 năm |
| Cân nặng | 1-2kg,40g,60g,28g |
| Giao tiếp | Không dây |
| Kích thước | 191×88×42mm (L×W×H) |
|---|---|
| Trọng lượng tịnh | 0,35kg |
| Tổng công suất | 30dBm/1W |
| Hoạt động liên tục | Khoảng 2 giờ |
| Bán kính gây nhiễu | 5-20 mét (tùy thuộc vào cường độ tín hiệu xung quanh) |
| Kích thước sản phẩm | 44 × 11 × 3,5 cm |
|---|---|
| Nguồn điện | AC110-240V đến DC12V |
| Bán kính mứt | 2-40 mét (tùy thuộc vào cường độ tín hiệu cục bộ) |
| Công suất đầu ra | Tổng cộng 18W |
| Hệ thống làm mát | Thiết kế truyền thông công suất thấp |
| Độ ẩm | 5% - 95% |
|---|---|
| nhiệt độ chạy | -10oC đến +55oC |
| Cân nặng | 3.0kg |
| Tiêu thụ điện năng | 75watt |
| Kích cỡ | 44*11*3,5cm |
| Tổng công suất đầu ra | 30-35 watt |
|---|---|
| Nguồn điện | 10.6V - 36V / 1.5A,10.6v-36v/1.5A |
| Cân nặng | 6,5kg |
| Kích cỡ | 395×238×60mm |
| nhiệt độ chạy | -10°C đến +55°C |
| Nguồn điện | Bộ điều hợp AC (AC220V) |
|---|---|
| Bán kính đánh chặn | 10m-50m (phụ thuộc vào cường độ tín hiệu và môi trường) |
| tổng trọng lượng | 5,5kg |
| Kích cỡ | 330×280×120mm |
| Phạm vi độ ẩm | 30%-95% |