| พาวเวอร์ซัพพลาย | เครื่องปรับเปลี่ยนอัตราแลกเปลี่ยน (AC220V-DC19V) |
|---|---|
| กำลังขับ RF | 22 วัตต์ |
| ขนาด | 350×278×98มม |
| ช่วงความชื้น | 30%-95% |
| ช่วงอุณหภูมิ | -20 ถึง +55°ซ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50-60Hz, 100-240V AC |
|---|---|
| น้ำหนัก | 4.0กก |
| ขนาด | -10°C ถึง +55°C |
| ความชื้น | 5% - 95% |
| ระยะการกัดกรอง (รัศมี) | 10-40 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่) |
| ขนาด | 251 × 140 × 47มม |
|---|---|
| ระยะการติดขัด | 10-30 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่) |
| กำลังขับทั้งหมด | 4ว |
| เสาอากาศ | เสาอากาศรอบทิศทางภายนอก 4 เสา |
| น้ำหนัก | 3.5กก |
| ขนาดสินค้า | 440×410×120มม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 6.5 กิโลกรัม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 250W |
| กำไรจากเสาอากาศ | 5dBi |
| VSWR | ≤1.5 |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -22°C ถึง +70°C |
|---|---|
| ระยะการติดขัด | สูงสุด 100 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่) |
| พอร์ตเอาท์พุต | 10 คลื่นความถี่ |
| กำลังทั้งหมด | 50W |
| วัสดุแชสซี | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| น้ำหนัก | 800 กรัม |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C ถึง +55°C |
| กำลังขับเดี่ยว | +30dBm / 1W |
| สี | สีดำ |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | ≤90% (RH) |
| กำลังขับทั้งหมด | 2 วัตต์ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟ AC110-240V 12V |
| แบตเตอรี่ในตัว | 2500mA/ชม |
| ขนาดอุปกรณ์ | 113×60×31มม |
| ความชื้นในการทำงาน | 5% - 95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
|---|---|
| ขนาด | 90×38×156มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| น้ำหนัก | 950 กรัม |
| แบตเตอรี่ | ความจุในตัว 4300mAh |
| กำลังขับทั้งหมด | 6.5 วัตต์ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
|---|---|
| ช่วงความชื้น | 30%-95% |
| น้ำหนักรวม | 2กก |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC (AC220V-DC12V 8A) |
| รัศมีการรบกวน | 5-30 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณและสภาพแวดล้อม) |
| กำลังขับทั้งหมด | 8 วัตต์ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ 110-240V, กระแสตรง 5V/8A |
| ความกดอากาศ | 86-106 กิโลปาสคาล |
| น้ำหนัก | 1.56 กก. |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ110V-240V |