| Phạm vi độ ẩm | 30%-95% |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20oC đến +55oC |
| Cân nặng | 45kg |
| Kích thước | 592×395×265mm |
| Tổng công suất đầu ra | 600Watt |
| Nguồn điện | 50-60Hz, AC 100-240V |
|---|---|
| Phạm vi hiệu quả | 1-20 mét (tùy thuộc vào cường độ tín hiệu) |
| Cân nặng | 850g |
| Kích thước | 78x34x138mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến +55°C |
| Độ ẩm công việc tương đối | 80% |
|---|---|
| Nguồn điện | 150W |
| Thời gian làm việc | 24 giờ liên tục |
| Phạm vi gây nhiễu | 5-30 mét |
| Nhiệt độ làm việc | -40 đến 55oC |
| Kích thước | 380 × 280 × 130mm với ăng-ten định hướng có độ lợi cao 2-10dBi tích hợp |
|---|---|
| Kích thước đóng gói | 485 × 350 × 185mm |
| Trọng lượng tịnh | 4,8kg |
| Tổng công suất | 103W |
| Khoảng cách che chắn | 10-100 mét ở -75dBm |
| Nguồn điện | AC110-240V đến DC24V |
|---|---|
| Công suất đầu ra | Tổng cộng 103W, 5-10W mỗi băng tần |
| Bán kính mứt | 10-100 mét |
| Màu sắc | Trắng / Bạc |
| Kích thước sản phẩm | 380×280×130mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Kích thước đóng gói | 330×250×80mm |
|---|---|
| Trọng lượng tịnh | 2kg |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC 50-60Hz (110-240V AC/12V DC) |
| sạc xe hơi | DC12V TRONG |
| Chiều dài ăng-ten | 166mm |
| Tên | Thiết bị gây nhiễu di động |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Kích thước | 220*115*110mm (Dài*R*H) |
| Cân nặng | 8kg |
| Kích thước | 335 x 238 x 60mm (không bao gồm ăng-ten) |
|---|---|
| tổng trọng lượng | 8kg |
| Nhiệt độ làm việc | -30 đến 60 ° C. |
| Bảo hành | Một năm kể từ ngày giao hàng |
| Tổng công suất | Tổng công suất |
| Thời gian làm việc | 1-2 giờ |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến +55°C |
| Kích thước | 78x34x138mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Cân nặng | 850g |
| Nguồn điện | 50 đến 60Hz, AC 100 đến 240V |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC 50-60Hz (AC110/240V-DC27V) |
|---|---|
| Kích thước gói hàng | 450×235×95mm |
| Cân nặng | Trọng lượng tịnh 6kg |
| Nhiệt độ hoạt động | -30 ° C đến 60 ° C. |
| Bán kính che chắn | 20-80 mét ở -75dBm |