| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Ăng ten | Dài 380mm |
| Kích thước | 330×238×60mm |
| Phạm vi gây nhiễu | Bán kính 10-40 mét (-75dBm) |
| Cân nặng | 6,5kg |
| Cân nặng | 12kg |
|---|---|
| Kích thước | 680 x 240 x 95mm |
| Bảo hành | 1 năm |
| Nguồn điện | AC110 hoặc 220-240V / DC 27V |
| Phạm vi gây nhiễu | Bán kính 50~150 mét (-75dBm@ăng-ten đa hướng) |
| Nguồn điện | AC100-240V hoặc DC 24V |
|---|---|
| Thời gian làm việc | Hoạt động liên tục 24 giờ |
| Kích thước | 440 x 250 x 90mm |
| Cân nặng | 7kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Sự bảo vệ | Bảo vệ quá mức VSWR an toàn 100% (Bộ cách ly) cho mỗi mô-đun |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu | 50-150 mét @ -75dBm |
| Thời gian hoạt động của pin | 1-2 giờ (có sẵn tùy chọn pin bổ sung) |
| Kích thước | 490 x 370 x 190 mm (C×W×D) |
| Cân nặng | 14kg |
| kích thước vật lý | 339×236×60mm |
|---|---|
| Cân nặng | 4kg |
| Nhiệt độ làm việc | -40-60 |
| ĐỘ ẨM TƯƠNG ĐỐI | 30-80% |
| Cổng đầu ra | 10 cổng |
| Kích thước | 44 × 11 × 3,5 cm (dài × rộng × cao) |
|---|---|
| tổng trọng lượng | 3,0 kg |
| Tổng công suất | 48w |
| Bảo hành | 1 năm |
| Bán kính che chắn | 10-50 mét ở -75dBm |
| Cân nặng | 9,6 kg |
|---|---|
| Kích thước | 415mm(L) × 340mm(W) × 174mm(H) |
| Phạm vi gây nhiễu | Bán kính 30-100 mét (-75dBm@ăng-ten đa hướng) |
| Hoạt động bằng pin | Thời gian làm việc 1-2 giờ |
| Nguồn điện | AC110 hoặc 220-240V / DC 27V hoặc Nguồn điện AC110-220V bên ngoài |
| Nhiệt độ hoạt động | -10 ° C đến +50 ° C. |
|---|---|
| Độ ẩm hoạt động | 30%-95% |
| Trọng lượng máy chủ | 6,0 kg |
| Tiêu thụ điện năng | 480W |
| Nguồn điện bên ngoài | AC~220V |
| tổng trọng lượng | 7kg mỗi bộ |
|---|---|
| Kích thước hộp | 470×420×115mm |
| Thời gian hoạt động | Hoạt động liên tục 365 ngày |
| GPS L2/L5 | 1170-1280MHz |
| Nguồn điện | Đầu vào AC 100-240V đến DC 12V |
| Kích cỡ | 14,5 * 9,5cm, 20 * 10cm hoặc Tùy chỉnh, 21,5 * 20cm, 16 * 11cm, tùy chỉnh |
|---|---|
| Chức năng | Khuếch đại, Bluetooth, Microphone, tín hiệu chống bức xạ và lá chắn, Không thấm nước |
| Màu sắc | Đỏ, Hồng, Đen, Bạc, Xanh |
| Bảo hành | 1 năm, 12 tháng, 6 tháng, 2 năm |
| Cân nặng | 1-2kg,40g,60g,28g |