| tổng trọng lượng | 1,35kg |
|---|---|
| Kích thước đóng gói | 250×240×100mm |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC 50-60Hz (110-240V AC/12V DC) |
| Ắc quy | Tích hợp 7.4V/8000mAh |
| Bảo hành | Một năm kể từ ngày giao hàng |
| Tổng công suất đầu ra | 100W |
|---|---|
| Nguồn điện | AC110-240V, DC 27V 10A |
| Tiêu thụ điện năng | 150W |
| Độ ẩm | 5% - 95% |
| Phạm vi gây nhiễu | 20-80 mét (phụ thuộc vào cường độ tín hiệu cục bộ) |
| Phạm vi gây nhiễu | 3-20 mét bán kính |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình | 1-2 watt |
| Kích cỡ | 16,5*94*45mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Cân nặng | 1050G |
| Thời lượng pin | khoảng 2 giờ |
| Tổng công suất đầu ra | 20 watt |
|---|---|
| Nguồn điện | 50-60Hz, 100-240V AC |
| Kích cỡ | 427×116×60mm |
| nhiệt độ chạy | -10°C đến +55°C |
| Độ ẩm | 5% - 95% |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC (AC220V-DC12V 8A) |
|---|---|
| Bán kính gây nhiễu | 5m-30m (tùy thuộc vào cường độ tín hiệu và môi trường) |
| Kích cỡ | 320×240×60mm |
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 đến +55°C |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
|---|---|
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Kích thước | 592×395×265mm |
| Cân nặng | 45kg |
| Phạm vi gây nhiễu | 50-600m (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Cân nặng | 4,5kg |
|---|---|
| Kích thước | 455 × 470 × 100mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến +55°C |
| Độ ẩm | 5% - 95% |
| Phạm vi gây nhiễu | 20-80 mét (phụ thuộc vào cường độ tín hiệu cục bộ) |
| Nguồn điện | Bộ chuyển đổi AC 50 sang 60Hz (110-240V AC/24V DC) |
|---|---|
| pin tích hợp | 24V/5200mAh |
| Kích thước | 200x133x66mm (không có ăng-ten) |
| Tổng công suất | 37W |
| Bảo hành | Một năm kể từ ngày giao hàng |
| Kích thước đóng gói | 250×240×70mm |
|---|---|
| Tổng công suất | 5W |
| pin tích hợp | 7.4V/8000mAh |
| Hoạt động liên tục | hơn 3 giờ |
| Bảo hành | Một năm kể từ ngày giao hàng |
| Nguồn điện | AC 50-60Hz (110-240V AC/12V DC) |
|---|---|
| Kích thước | 163×85×43mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Trọng lượng tịnh | 1kg |
| Tổng công suất | 5,6W |
| pin tích hợp | 7.4V/4700mAh |