| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| เสาอากาศ | ยาว 380 มม |
| ขนาด | 330×238×60มม |
| ระยะการติดขัด | รัศมี 10-40 เมตร (-75dBm) |
| น้ำหนัก | 6.5 กิโลกรัม |
| น้ำหนัก | 12กก |
|---|---|
| มิติ | 680 x 240 x 95มม |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110 หรือ 220-240V / DC 27V |
| ระยะการติดขัด | รัศมี 50~150 เมตร (-75dBm@เสาอากาศรอบทิศทาง) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC100-240V หรือ DC 24V |
|---|---|
| เวลาทำงาน | ทำงานต่อเนื่อง 24 ชม |
| ขนาด | 440 x 250 x 90มม |
| น้ำหนัก | 7กก |
| การรับประกัน | 12 เดือน |
| การป้องกัน | ปลอดภัย 100% VSWR ผ่านการป้องกัน (ตัวแยก) สำหรับแต่ละโมดูล |
|---|---|
| ระยะการติดขัด | 50-150 เมตร @ -75dBm |
| เวลาใช้งานของแบตเตอรี่ | 1-2 ชั่วโมง (มีตัวเลือกแบตเตอรี่เพิ่มเติมให้เลือก) |
| ขนาด | 490 x 370 x 190 มม. (สูง × กว้าง × ลึก) |
| น้ำหนัก | 14 กก |
| ขนาดทางกายภาพ | 339×236×60มม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 4กก |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40-60 ℃ |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | 30-80% |
| พอร์ตเอาท์พุต | 10 พอร์ต |
| ขนาด | 44 × 11 × 3.5 ซม. (ยาว × กว้าง × สูง) |
|---|---|
| น้ำหนักรวม | 3.0 กก |
| กำลังทั้งหมด | 48ว |
| การรับประกัน | 1ปี |
| รัศมีการป้องกัน | 10-50 เมตร ที่ -75dBm |
| น้ำหนัก | 9.6 กิโลกรัม |
|---|---|
| ขนาด | 415มม.(ย) × 340มม.(ก) × 174มม.(ส) |
| ระยะการติดขัด | รัศมี 30-100 เมตร (-75dBm@เสาอากาศรอบทิศทาง) |
| การทำงานของแบตเตอรี่ | เวลาทํางาน 1-2 ชั่วโมง |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110 หรือ 220-240V / DC 27V หรือแหล่งจ่ายไฟ AC110-220V ภายนอก |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10 ° C ถึง +50 ° C |
|---|---|
| ความชื้นในการทำงาน | 30%-95% |
| โฮสต์น้ำหนัก | 6.0 กก |
| การใช้พลังงาน | 480W |
| แหล่งจ่ายไฟภายนอก | เอซี ~ 220V |
| น้ำหนักรวม | ชุดละ 7 กก |
|---|---|
| ขนาดกล่อง | 470×420×115มม |
| เวลาปฏิบัติงาน | การดำเนินงานต่อเนื่อง 365 วัน |
| จีพีเอส L2/L5 | 1170-1280เมกะเฮิรตซ์ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อินพุต AC 100-240V ถึง DC 12V |
| ขนาด | 14.5 * 9.5 ซม., 20 * 10 ซม. หรือกำหนดเอง, 21.5 * 20 ซม., 16 * 11 ซม. กำหนดเอง |
|---|---|
| การทำงาน | ขยาย, บลูทูธ, ไมโครโฟน, ป้องกันรังสีและสัญญาณป้องกัน, กันน้ำ |
| สี | แดง, ชมพู, ดำ, เงิน, น้ำเงิน |
| การรับประกัน | 1 ปี 12 เดือน 6 เดือน 2 ปี |
| น้ำหนัก | 1-2กก.,40ก.,60ก.,28ก |