| Nguồn điện | Bộ điều hợp AC (AC220V-DC19V) |
|---|---|
| Bán kính gây nhiễu | 10m-60m |
| Công suất đầu ra RF | 22 Watt |
| Thời gian hoạt động | Hoạt động liên tục |
| Phạm vi độ ẩm | 30%-95% |
| Nguồn điện | 50 đến 60Hz, AC 100 đến 240V |
|---|---|
| Cân nặng | 800g |
| Kích thước | 62x30x118mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Thời gian làm việc | 1-2 giờ |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến +55°C |
| Bán kính gây nhiễu | 10-50 mét (cường độ tín hiệu và phụ thuộc vào môi trường) |
|---|---|
| Công suất đầu ra RF | 26 Watt |
| tổng trọng lượng | 5,5kg |
| Phạm vi độ ẩm | 30%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Tổng công suất đầu ra | 100 watt |
|---|---|
| Cân nặng | 10kg |
| Kích thước | 350×270×130mm (L×W×H) |
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Nguồn điện | bộ chuyển đổi AC 50 đến 60Hz (110-240V AC/12V DC) |
|---|---|
| Kích thước đóng gói | 250×240×100mm |
| Hoạt động liên tục | Hơn 3 giờ |
| pin tích hợp | 7.4V/8000mAh |
| tổng trọng lượng | 1,35kg |
| Trở kháng | 50 Ôm |
|---|---|
| Nhận được | 2-3dBi |
| Tối đa. Quyền lực | 50 W |
| Màu sắc | Đen |
| Độ ẩm | 5% - 95% |
| Nguồn điện | Bộ sạc xe AC100-240V hoặc 12V |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu | Bán kính 10-30 mét |
| Bảo hành | 1 năm |
| Thời gian làm việc | 2,0 giờ, Pin Pin Ni-Mh 8000mAH |
| Kích thước | 145 x 95 x 45mm |
| Tên | Thiết bị gây nhiễu tín hiệu Wifi |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Kích thước | 80 x 40 x 185mm |
| Cân nặng | 0,7kg |
| Tính thường xuyên | 5,8GHz và 2,4GHz, 3 băng tần (1W mỗi băng tần, Tổng công suất 3W) |
| Kích cỡ | 14,5 * 9,5cm, 20 * 10cm hoặc Tùy chỉnh, 21,5 * 20cm, 16 * 11cm, tùy chỉnh |
|---|---|
| Màu sắc | Đen |
| Phong cách | Thời trang, túi dây rút, Dây đeo cổ, Móc tai, Túi chặn / gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động tùy c |
| Bảo hành | 1 năm, 12 tháng, 6 tháng, 2 năm |
| Cân nặng | 1-2kg,40g,60g,28g |
| Tên | hệ thống gây nhiễu nhà tù |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 240W |
| Bán kính gây nhiễu | 20-100 mét (phụ thuộc vào cường độ tín hiệu cục bộ) |
| Nguồn điện | AC220V, DC28V |
| Tiêu thụ điện năng | 800W |