| ช่วงความชื้น | 30%-95% |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°C ถึง +55°C |
| น้ำหนัก | 45 กิโลกรัม |
| ขนาด | 592×395×265มม |
| กำลังขับทั้งหมด | 600วัตต์ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50-60Hz, กระแสสลับ 100-240V |
|---|---|
| ช่วงที่มีประสิทธิภาพ | 1-20 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณ) |
| น้ำหนัก | 850 กรัม |
| ขนาด | 78x34x138 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| ความชื้นสัมพัทธ์ในการทำงาน | 80% |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 150W |
| เวลาทำงาน | 24 ชั่วโมงต่อเนื่อง |
| ระยะการติดขัด | 5-30เมตร |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40 ถึง 55 ℃ |
| ขนาด | 380 × 280 × 130 มม. พร้อมเสาอากาศทิศทางกำลังสูง 2-10dBi ในตัว |
|---|---|
| ขนาดบรรจุ | 485 × 350 × 185มม |
| น้ำหนักสุทธิ | 4.8 กิโลกรัม |
| กำลังทั้งหมด | 103W |
| ระยะป้องกัน | 10-100 เมตร ที่ -75dBm |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V ถึง DC24V |
|---|---|
| กำลังขับ | รวม 103W, 5-10W ต่อแบนด์ |
| แยมรัศมี | 10-100 เมตร |
| สี | ขาว/เงิน |
| ขนาดสินค้า | 380×280×130 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| ขนาดบรรจุ | 330×250×80มม |
|---|---|
| น้ำหนักสุทธิ | 2กก |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ 50-60Hz AC (110-240V AC/12V DC) |
| ที่ชาร์จในรถยนต์ | DC12V ใน |
| ความยาวของแอนเทนนา | 166มม |
| ชื่อ | อุปกรณ์รบกวนแบบพกพา |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ความชื้น | 30%-95% |
| ขนาด | 220*115*110 มม. (ยาว * กว้าง * สูง) |
| น้ำหนัก | 8กก |
| ขนาด | 335 x 238 x 60 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
|---|---|
| น้ำหนักรวม | 8กก |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30 ถึง 60 ° C |
| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |
| กำลังทั้งหมด | กำลังทั้งหมด |
| เวลาทำงาน | 1-2 ชั่วโมง |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| ขนาด | 78x34x138 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| น้ำหนัก | 850 กรัม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50 ถึง 60Hz, AC 100 ถึง 240V |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC 50-60Hz (AC110/240V-DC27V) |
|---|---|
| ขนาดบรรจุภัณฑ์ | 450 × 235 × 95มม |
| น้ำหนัก | น้ำหนักสุทธิ 6กก |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30 ° C ถึง 60 ° C |
| รัศมีการป้องกัน | 20-80 เมตร ที่ -75dBm |