| Tên | thiết bị gây nhiễu tín hiệu di động |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến +55°C |
| Thời gian làm việc | 1-2 giờ |
| Kích thước thiết bị | 126x76x35mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Cân nặng | 650g |
| Tên | Máy gây nhiễu bom đoàn xe |
|---|---|
| Nguồn điện | AC110-240V |
| Công suất đầu ra | 915W |
| Cân nặng | 75kg |
| Độ ẩm | 5%-95% |
| Cân nặng | 0,8 kg |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -10 ° C đến +50 ° C. |
| Bảo hành | 1 năm kể từ ngày giao hàng |
| Kích thước thiết bị | 113 × 60 × 31mm |
| Thời gian chạy pin | 1-2 giờ khi sạc đầy |
| Tên | Máy gây nhiễu máy bay không người lái |
|---|---|
| Nguồn điện | AC100-240V |
| Thời gian làm việc | 40 phút |
| Cân nặng | 1,2 kg |
| Kích thước | 145 x 95 x 45mm |
| Nguồn điện | 50 đến 60Hz, AC 100 đến 240V |
|---|---|
| Tổng công suất đầu ra | 2,5 Watt |
| Cân nặng | 850g |
| Kích thước | 78x34x138mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Thời gian làm việc | 1-2 giờ |
| Tên | thiết bị gây nhiễu tín hiệu di động |
|---|---|
| Kiểu | thiết bị gây nhiễu, Di động., Hộp đựng, Máy bay không người lái điều khiển quay trở lại mặt đất bằng |
| Kích cỡ | 746mmLx288mmHx79mmW,Kích thước tùy chỉnh,19,8*10,8cm,37,5*29*10cm,320mm x 180mm x 100mm |
| Màu sắc | Đen, Đen tiêu chuẩn |
| Tình trạng | Mới |
| Tên | Bộ ngắt tín hiệu Wifi |
|---|---|
| Kích cỡ | 10CM X 20CM,10*13.5cm,10*20cm,14.5*9.5cm hoặc tùy chỉnh, 12.5*8CM |
| Màu sắc | Đen |
| Quyền lực | 150 mA, Có sẵn trong 12 V -24 V DC |
| Bộ điều chỉnh độ nhạy | Loại bỏ sự can thiệp của môi trường (tiếng ồn nền) |
| Nguồn điện | AC220V hoặc DC48V |
|---|---|
| Cân nặng | 45kg |
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Kích thước | 592×395×265mm |
| Công suất đầu ra | 1000 watt |
|---|---|
| Nguồn điện | AC110-240V, 24V hoặc 48V DC |
| Mô-đun trên mỗi đơn vị | 11 |
| Giờ hoạt động | Không giới hạn |
| Nhiệt độ làm việc | -20°C đến +55°C |
| nhiệt độ chạy | -10°C đến +55°C |
|---|---|
| Kích cỡ | 370*140*51mm |
| Cân nặng | 4.0kg |
| Tổng công suất đầu ra | 19 watt |
| Nguồn điện | AC110-240V, DC 12V |