| น้ำหนักรวม | 1.35กก |
|---|---|
| ขนาดบรรจุ | 250×240×100มม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ 50-60Hz AC (110-240V AC/12V DC) |
| แบตเตอรี่ | 7.4V/8000mAh ในตัว |
| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |
| กำลังขับทั้งหมด | 100W |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, กระแสตรง 27V 10A |
| การใช้พลังงาน | 150W |
| ความชื้น | 5% - 95% |
| ระยะการติดขัด | 20-80 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่) |
| ระยะการติดขัด | ระยะ 3-20 เมตร |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย | 1-2 วัตต์ |
| ขนาด | 16.5*94*45 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| น้ำหนัก | 1,050G |
| ระยะเวลาของแบตเตอรี่ | ประมาณ 2 ชั่วโมง |
| กำลังขับทั้งหมด | 20 วัตต์ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50-60Hz, 100-240V AC |
| ขนาด | 427×116×60มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| ความชื้น | 5% - 95% |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC (AC220V-DC12V 8A) |
|---|---|
| รัศมีการรบกวน | 5 ม.-30 ม. (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณและสภาพแวดล้อม) |
| ขนาด | 320×240×60มม |
| ความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ถึง +55°ซ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
|---|---|
| ความชื้น | 30%-95% |
| ขนาด | 592×395×265มม |
| น้ำหนัก | 45 กิโลกรัม |
| ระยะการติดขัด | 50-600 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| น้ำหนัก | 4.5 กิโลกรัม |
|---|---|
| ขนาด | 455 × 470 × 100มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| ความชื้น | 5% - 95% |
| ระยะการติดขัด | 20-80 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ 50 ถึง 60Hz AC (110-240V AC/24V DC) |
|---|---|
| แบตเตอรี่ในตัว | 24V/5200mAh |
| ขนาด | 200x133x66 มม. (ไม่มีเสาอากาศ) |
| กำลังทั้งหมด | 37W |
| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |
| ขนาดบรรจุ | 250×240×70มม |
|---|---|
| กำลังทั้งหมด | 5W |
| แบตเตอรี่ในตัว | 7.4V/8000mAh |
| การดำเนินการอย่างต่อเนื่อง | 3+ ชั่วโมง |
| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50-60Hz AC (110-240V AC/12V DC) |
|---|---|
| ขนาด | 163×85×43 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| น้ำหนักสุทธิ | 1กก |
| กำลังทั้งหมด | 5.6W |
| แบตเตอรี่ในตัว | 7.4V/4700mAh |