| พาวเวอร์ซัพพลาย | เครื่องปรับเปลี่ยนอัตราแลกเปลี่ยน (AC220V-DC19V) |
|---|---|
| รัศมีการรบกวน | 10ม.-60ม |
| กำลังขับ RF | 22 วัตต์ |
| เวลาปฏิบัติงาน | การดำเนินการอย่างต่อเนื่อง |
| ช่วงความชื้น | 30%-95% |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50 ถึง 60Hz, AC 100 ถึง 240V |
|---|---|
| น้ำหนัก | 800 กรัม |
| ขนาด | 62x30x118 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| เวลาทำงาน | 1-2 ชั่วโมง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| รัศมีการรบกวน | 10-50 เมตร (ความแรงของสัญญาณและสภาพแวดล้อมขึ้นอยู่กับ) |
|---|---|
| กำลังขับ RF | 26 วัตต์ |
| น้ำหนักรวม | 5.5 กิโลกรัม |
| ช่วงความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| กำลังขับทั้งหมด | 100 วัตต์ |
|---|---|
| น้ำหนัก | 10กก |
| ขนาด | 350×270×130มม. (ยาว×กว้าง×สูง) |
| ความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ 50 ถึง 60Hz AC (110-240V AC/12V DC) |
|---|---|
| ขนาดบรรจุ | 250×240×100มม |
| การดำเนินการอย่างต่อเนื่อง | มากกว่า 3 ชั่วโมง |
| แบตเตอรี่ในตัว | 7.4V/8000mAh |
| น้ำหนักรวม | 1.35กก |
| ความต้านทาน | 50 โอห์ม |
|---|---|
| ได้รับ | 2-3dBi |
| สูงสุด พลัง | 50 วัตต์ |
| สี | สีดำ |
| ความชื้น | 5% - 95% |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | เครื่องชาร์จรถ AC100-240V หรือ 12V |
|---|---|
| ระยะการติดขัด | รัศมี 10-30 เมตร |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| เวลาทำงาน | 2.0 ชั่วโมง แบตเตอรี่ Ni-Mh 8000mAH |
| มิติ | 145 x 95 x 45 มิลลิเมตร |
| ชื่อ | เครื่องส่งสัญญาณ Wifi Jammer |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ขนาด | 80 x 40 x 185มม |
| น้ำหนัก | 0.7กก |
| ความถี่ | 5.8GHz และ 2.4GHz, 3 แบนด์ (1W ต่อแบนด์, รวม 3W) |
| ขนาด | 14.5 * 9.5 ซม., 20 * 10 ซม. หรือกำหนดเอง, 21.5 * 20 ซม., 16 * 11 ซม. กำหนดเอง |
|---|---|
| สี | สีดำ |
| สไตล์ | แฟชั่น, กระเป๋าหูรูด, สายคล้องคอ, ที่เกี่ยวหู, กระเป๋าใส่สัญญาณโทรศัพท์มือถือ / กระเป๋าป้องกันแบบกำห |
| การรับประกัน | 1 ปี 12 เดือน 6 เดือน 2 ปี |
| น้ำหนัก | 1-2กก.,40ก.,60ก.,28ก |
| ชื่อ | ระบบรบกวนสถานโทษ |
|---|---|
| กำลังขับ | 240W |
| รัศมีการรบกวน | 20-100 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V, DC28V |
| การใช้พลังงาน | 800W |