| ชื่อ | jammer สัญญาณแบบพกพา |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| เวลาทำงาน | 1-2 ชั่วโมง |
| มิติข้อมูลอุปกรณ์ | 126x76x35 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| น้ำหนัก | 650g |
| ชื่อ | Jammer ระเบิดขบวน |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V |
| กำลังขับ | 915วัตต์ |
| น้ำหนัก | 75 กิโลกรัม |
| ความชื้น | 5%-95% |
| น้ำหนัก | 0.8 กิโลกรัม |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10 ° C ถึง +50 ° C |
| การรับประกัน | 1 ปีนับจากวันที่จัดส่ง |
| ขนาดอุปกรณ์ | 113 × 60 × 31 มม |
| ระยะเวลาการใช้งานแบตเตอรี่ | ชาร์จเต็ม 1-2 ชั่วโมง |
| ชื่อ | เครื่องรบกวนเครื่องบินไร้คนขับ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC100-240V |
| เวลาทำงาน | 40 นาที |
| น้ำหนัก | 1.2 กก |
| มิติ | 145 x 95 x 45 มิลลิเมตร |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50 ถึง 60Hz, AC 100 ถึง 240V |
|---|---|
| กำลังขับทั้งหมด | 2.5 วัตต์ |
| น้ำหนัก | 850 กรัม |
| ขนาด | 78x34x138 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| เวลาทำงาน | 1-2 ชั่วโมง |
| ชื่อ | jammer สัญญาณแบบพกพา |
|---|---|
| พิมพ์ | อุปกรณ์ jammer, แบบพกพา, เคส, โดรนควบคุมการคืนคีย์หนึ่งปุ่มกลับสู่พื้นหรือจุดเริ่มต้น, Gps Tracker |
| ขนาด | 746mmLx288mmHx79mmW, ขนาดที่กำหนดเอง, 19.8 * 10.8 ซม., 37.5 * 29 * 10 ซม., 320 มม. x 180 มม. x 100 ม |
| สี | สีดำ, สีดำมาตรฐาน |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| ชื่อ | ตัวทำลายสัญญาณ Wifi |
|---|---|
| ขนาด | 10 ซม. X 20 ซม., 10 * 13.5 ซม., 10 * 20 ซม., 14.5 * 9.5 ซม. หรือปรับแต่งเอง 12.5 * 8 ซม. |
| สี | สีดำ |
| พลัง | 150 mA ใช้งานได้ในช่วง 12 V -24 V DC |
| จูนเนอร์ความไว | กำจัดการรบกวนสิ่งแวดล้อม (เสียงรบกวนพื้นหลัง) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V หรือ DC48V |
|---|---|
| น้ำหนัก | 45 กิโลกรัม |
| ความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ขนาด | 592×395×265มม |
| กำลังขับ | 1,000 วัตต์ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, 24V หรือ 48V DC |
| โมดูลต่อหน่วย | 11 |
| เวลาทำการ | ไม่จำกัด |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
|---|---|
| ขนาด | 370*140*51มม |
| น้ำหนัก | 4.0กก |
| กำลังขับทั้งหมด | 19 วัตต์ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, DC 12V |