| Nguồn điện | bộ chuyển đổi AC 50 đến 60Hz (110-240V AC/12V DC) |
|---|---|
| Kích thước | 175x70x35mm (không bao gồm ăng-ten) |
| tổng trọng lượng | 1,5kg |
| pin tích hợp | 7.4V/8000mAh |
| Bảo hành | Một năm kể từ ngày giao hàng |
| Nguồn điện | 50-60Hz, AC 100-240V |
|---|---|
| pin tích hợp | 4300mAh |
| Thời gian làm việc | 1,5 giờ |
| Phạm vi hiệu quả | 10-30 mét (tùy thuộc vào cường độ tín hiệu) |
| Cân nặng | 950g |
| Tên | Chặn tần số điện thoại di động |
|---|---|
| Kích thước | 220×202×60mm |
| Cân nặng | 0,75kg |
| Nhiệt độ bảo quản | -40 ° C đến 60 ° C. |
| Đầu ra công suất RF | 3 Watt |
| Tên | Thiết bị gây nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến +55°C |
| Kích thước | 210×180×50mm |
| Cân nặng | 2,9kg |
| Tiêu thụ điện năng | 40 watt |
| Tên | Máy chặn nhận điện thoại di động |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | -20 đến +55 độ C |
| Phạm vi độ ẩm | 30%-95% |
| Kích thước | 390×300×120mm |
| tổng trọng lượng | 3,75kg |
| Tên | Thiết bị gây nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Tổng công suất đầu ra | 16 watt |
| Nguồn điện | AC110-240V, DC 12V |
| Cân nặng | 3kg |
| Kích cỡ | 470*360*8.5mm |
| Tên | Máy nhiễu GPS điện thoại di động |
|---|---|
| Cân nặng | 1,8kg |
| Kích thước | 200 x 135 x 50mm (Chỉ thiết bị chính, không bao gồm ăng-ten) |
| Bảo hành | 1 năm |
| Thời gian làm việc | 50 phút |
| Tổng công suất đầu ra | 18W |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu | Bán kính lên tới 40m (phụ thuộc vào cường độ tín hiệu cục bộ) |
| Ăng ten | 8 ăng-ten đa hướng bên ngoài |
| Kích thước | 370 × 140 × 51mm |
| Nguồn điện | 50-60Hz, 100-240V AC với bộ đổi nguồn AC (AC100-240V-DC12V) |
| Tên | Thiết bị gây nhiễu tín hiệu Bluetooth Bluetooth |
|---|---|
| Nguồn điện | Bộ chuyển đổi AC 50-60Hz |
| Tổng công suất | 5,6W |
| Bán kính che chắn | 2-20 mét ở -75dBm |
| pin tích hợp | 7.4V/4700mAh |
| Tên | Chặn GPS trên điện thoại di động |
|---|---|
| Màu sắc | Đen |
| Phạm vi gây nhiễu | Bán kính 1-20M (tín hiệu di động ≤-75dBm tại vị trí) |
| Ắc quy | Tích hợp 7.4V 4500mAh, hoạt động 1,5-3 giờ sau 3 giờ sạc |
| Kích thước | 170×100×50 mm (255mm có ăng-ten) |