| Nhiệt độ làm việc | -30 đến 60 ° C. |
|---|---|
| Trọng lượng tịnh | 6kg |
| Kích thước gói hàng | 450x235x95mm |
| Kích thước | 335 x 238 x 60mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC 50 đến 60Hz (110 hoặc 240V AC-27V DC) |
| Kiểu | Theo dõi Gps, Kiểm soát tần số, Thiết bị gây nhiễu UAV |
|---|---|
| Bảo hành | 36 tháng, 2 năm, 12 tháng, 3 năm, 1 năm |
| Sử dụng | Ô tô, cầm tay |
| Màu sắc | đen, trắng |
| Nhiệt độ hoạt động | -20° đến 65°C |
| Tên | Chặn GPS trên điện thoại di động |
|---|---|
| Cân nặng | 1,8kg |
| Kích thước | 200 x 135 x 50mm (Chỉ thiết bị chính, không bao gồm ăng-ten) |
| Tổng công suất | 16.0W |
| Nguồn điện | Bộ sạc xe AC100-240V hoặc 12V |
| Tên | Chặn điện thoại di động |
|---|---|
| Trọng lượng thiết bị | 1500g |
| Độ ẩm hoạt động | 5% đến 80% |
| Tổng công suất đầu ra | 7W |
| Điện áp | AC100-240V |
| Ứng dụng | Sân bay, kiểm tra phòng thí nghiệm/gây nhiễu tín hiệu, gây nhiễu tín hiệu, hội nghị, máy bay điều kh |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Màu sắc | Đen |
| Vật liệu | Nhôm và Cooper, Nhựa |
| Khoảng cách kiểm soát | 1000 mét,> 500m |
| Tên | thiết bị gây nhiễu tín hiệu di động |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Kích thước | 200 x 135 x 50mm (Chỉ thiết bị chính, không bao gồm ăng-ten) |
| Cân nặng | 1,8kg |
| Nguồn điện | Bộ sạc xe AC100-240V hoặc 12V |
| Nguồn điện | AC110-240V, 12V/2A |
|---|---|
| pin tích hợp | 2000mA/giờ |
| Kích thước thiết bị | 113*60*31mm |
| Phạm vi nhiệt độ | -10 ° C đến +50 ° C. |
| Thời gian pin tích hợp | 1-2 giờ |
| Nguồn điện | AC110-240V, DC 24V |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 200W |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến +55°C |
| Độ ẩm | 5% - 95% |
| Phạm vi gây nhiễu | 20-80 mét |
| Ắc quy | Tích hợp 4000mA/H |
|---|---|
| Tổng công suất đầu ra | 2,5 Watt |
| Cân nặng | 650g |
| Nguồn điện | 50 đến 60Hz, AC 100 đến 240V |
| Thời gian làm việc | 1-2 giờ |
| Cân nặng | 1050G |
|---|---|
| Kích thước | 156x88x46mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến +55°C |
| Bán kính che chắn | 1-20 mét (phụ thuộc vào cường độ tín hiệu) |
| Tổng công suất đầu ra | 5,5Watt |