| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ 50 ถึง 60Hz AC (110-240V AC/12V DC) |
|---|---|
| ขนาด | 175x70x35 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| น้ำหนักรวม | 1.5กก |
| แบตเตอรี่ในตัว | 7.4V/8000mAh |
| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50-60Hz, กระแสสลับ 100-240V |
|---|---|
| แบตเตอรี่ในตัว | 4300mAh |
| เวลาทำงาน | 1.5 ชม |
| ช่วงที่มีประสิทธิภาพ | 10-30 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณ) |
| น้ำหนัก | 950 กรัม |
| ชื่อ | ตัวบล็อกความถี่โทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| ขนาด | 220×202×60มม |
| น้ำหนัก | 0.75kg |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -40 ° C ถึง 60 ° C |
| เอาท์พุทพลังงาน RF | 3 วัตต์ |
| ชื่อ | อุปกรณ์ติดขัดโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| ขนาด | 210×180×50มม |
| น้ำหนัก | 2.9 กิโลกรัม |
| การใช้พลังงาน | 40 วัตต์ |
| ชื่อ | เครื่องกั้นการรับโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ | -20 ถึง +55 องศาเซลเซียส |
| ช่วงความชื้น | 30%-95% |
| ขนาด | 390×300×120มม |
| น้ำหนักรวม | 3.75กก |
| ชื่อ | อุปกรณ์ยับยั้งโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| กำลังขับทั้งหมด | 16 วัตต์ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, DC 12V |
| น้ำหนัก | 3กก |
| ขนาด | 470*360*8.5มม |
| ชื่อ | เครื่องยับยั้ง GPS โทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1.8 กก |
| ขนาด | 200 x 135 x 50 มม. (ยูนิตหลักเท่านั้น ไม่รวมเสาอากาศ) |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| เวลาทำงาน | 50 นาที |
| กำลังขับทั้งหมด | 18W |
|---|---|
| ระยะการติดขัด | รัศมีสูงสุด 40 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่) |
| เสาอากาศ | 8 เสาอากาศรอบทิศทางภายนอก |
| ขนาด | 370 × 140 × 51มม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50-60Hz, 100-240V AC พร้อมอะแดปเตอร์ AC (AC100-240V-DC12V) |
| ชื่อ | Jammer สัญญาณ Wifi Bluetooth |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อแดปเตอร์ 50-60Hz AC |
| กำลังทั้งหมด | 5.6W |
| รัศมีการป้องกัน | 2-20 เมตร ที่ -75dBm |
| แบตเตอรี่ในตัว | 7.4V/4700mAh |
| ชื่อ | โทรศัพท์มือถือ GPS Blocker |
|---|---|
| สี | สีดำ |
| ระยะการติดขัด | รัศมี 1-20M (สัญญาณโทรศัพท์มือถือ ≤-75dBm ที่ตำแหน่ง) |
| แบตเตอรี่ | 7.4V 4500mAh ในตัว ใช้งานได้ 1.5-3 ชั่วโมงหลังจากชาร์จ 3 ชั่วโมง |
| ขนาด | 170×100×50 มม. (255 มม. พร้อมเสาอากาศ) |