| Kích thước đóng gói | 25×22,5×8cm |
|---|---|
| Nhận được | 2.0dBi |
| Bảo hành | Một năm kể từ ngày giao hàng |
| Chiều dài ăng-ten | 140mm |
| Nguồn điện | Bộ chuyển đổi AC 50-60Hz (110-240V AC/12V DC), Bộ sạc trên ô tô: DC12V IN |
| Tổng công suất đầu ra | 2Watt |
|---|---|
| Cân nặng | 800g |
| Kích thước | 62x30x118mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Thời gian làm việc | 1-2 giờ |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến +55°C |
| Trở kháng | 50 Ôm |
|---|---|
| Nhận được | 2-3dBi |
| Màu sắc | Đen |
| Kích cỡ | 210*120*30mm |
| Cân nặng | 1,5kg |
| Bảo hành | Một năm kể từ ngày giao hàng |
|---|---|
| Tổng công suất | 1,5W |
| Kích thước đóng gói | 150×145×35mm |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC 50-60Hz (110-240V AC sang USB 5V), Bộ sạc xe hơi DC12V sang USB 5V |
| Bán kính che chắn | 0-5 mét ở -75dBm (phụ thuộc vào cường độ tín hiệu) |
| Cân nặng | 3,5kg |
|---|---|
| Kích thước | 305x140x51mm |
| Tổng công suất đầu ra | 15W |
| GPS L2 | 1170-1300 MHz |
| Phạm vi gây nhiễu | 2-50 mét (phụ thuộc vào cường độ tín hiệu cục bộ) |
| Nguồn điện | AC 50-60Hz (110-240V AC/12V DC) |
|---|---|
| Kích thước | 163×85×43mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Bán kính che chắn | 2-20 mét ở -75dBm |
| Bảo hành | 1 năm kể từ ngày giao hàng |
| Tổng công suất | 5,6W |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến +55°C |
|---|---|
| Thời gian làm việc | 1-2 giờ |
| Kích thước | 126x76x35mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Cân nặng | 650g |
| Tổng công suất đầu ra | 2,5 Watt |
| Nhận được | 2-3dBi |
|---|---|
| Tối đa. Quyền lực | 50 W |
| Màu sắc | Đen |
| Dải tần số | Tương tự với kênh gây nhiễu |
| Phân cực | Thẳng đứng |
| Tên | Máy nhiễu GPS điện thoại di động |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến +55°C |
| Kích thước | 9,5cm * 1,9cm * 4,5cm |
| Phạm vi hiệu quả | 1-5 mét (phụ thuộc vào cường độ tín hiệu) |
| Nguồn điện | Điện áp xoay chiều 100-240V, 50-60Hz |
| Tiêu thụ điện năng | 60 watt |
|---|---|
| Cân nặng | 2,5kg |
| Kích cỡ | 278*137*42mm |
| Nguồn điện | AC110-240V, DC 12V |
| Kiểu | Thiết bị gây nhiễu GPS, WiFi, RF |