| อุณหภูมิในการทำงาน | -30 ถึง 60 ° C |
|---|---|
| น้ำหนักสุทธิ | 6กก |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์ | 450 x 235 x 95มม |
| ขนาด | 335 x 238 x 60 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC 50 ถึง 60Hz (110 หรือ 240V AC-27V DC) |
| พิมพ์ | Gps Tracker, การควบคุมความถี่, Jammer UAV |
|---|---|
| การรับประกัน | 36 เดือน, 2 ปี, 12 เดือน, 3 ปี, 1 ปี |
| ใช้ | ยานยนต์,มือถือ |
| สี | สีดำ สีขาว |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20° ถึง 65° C |
| ชื่อ | โทรศัพท์มือถือ GPS Blocker |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1.8กก |
| ขนาด | 200 x 135 x 50 มม. (ยูนิตหลักเท่านั้น ไม่รวมเสาอากาศ) |
| กำลังไฟฟ้าทั้งหมด | 16.0 วัตต์ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | เครื่องชาร์จรถ AC100-240V หรือ 12V |
| ชื่อ | ตัวบล็อคโทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| น้ำหนักอุปกรณ์ | 1500g |
| ความชื้นในการทำงาน | 5% ถึง 80% |
| กำลังขับทั้งหมด | 7W |
| แรงดันไฟฟ้า | AC100-240V DC12V |
| แอปพลิเคชัน | สนามบิน, การทดสอบห้องปฏิบัติการ/สัญญาณ jammer, signal jammer, การประชุม, การควบคุมโดรนโดย GPS/Galile |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| สี | สีดำ |
| วัสดุ | อลูมิเนียมและคูเปอร์,พลาสติก |
| ระยะควบคุม | 1,000 เมตร > 500 ม |
| ชื่อ | jammer สัญญาณแบบพกพา |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| มิติ | 200 x 135 x 50 มม. (ยูนิตหลักเท่านั้น ไม่รวมเสาอากาศ) |
| น้ำหนัก | 1.8กก |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | เครื่องชาร์จรถ AC100-240V หรือ 12V |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, 12V/2A |
|---|---|
| แบตเตอรี่ในตัว | 2000mA/ชม |
| ขนาดอุปกรณ์ | 113*60*31 มิลลิเมตร |
| ช่วงอุณหภูมิ | -10 ° C ถึง +50 ° C |
| ระยะเวลาของแบตเตอรี่ | 1-2 ชั่วโมง |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, DC 24V |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 200W |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| ความชื้น | 5% - 95% |
| ระยะการติดขัด | 20-80 เมตร |
| แบตเตอรี่ | 4000mA/H ในตัว |
|---|---|
| กำลังขับทั้งหมด | 2.5 วัตต์ |
| น้ำหนัก | 650g |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50 ถึง 60Hz, AC 100 ถึง 240V |
| เวลาทำงาน | 1-2 ชั่วโมง |
| น้ำหนัก | 1,050G |
|---|---|
| ขนาด | 156x88x46 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| รัศมีการป้องกัน | 1-20 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณ) |
| กำลังขับทั้งหมด | 5.5 วัตต์ |