| Bảo hành | 1 năm, 12 tháng, 6 tháng, 2 năm |
|---|---|
| Cân nặng | 1-2kg,40g,60g,28g |
| Sử dụng | Điện thoại di động, Thẻ tín dụng, Ô tô/ô tô/xe cộ/xe máy/xe đạp điện/xe tay ga |
| Giao tiếp | Không dây |
| Đầu nối | USB, BLUETOOTH |
| Kích cỡ | 746mmLx288mmHx79mmW,Kích thước tùy chỉnh,19,8*10,8cm,37,5*29*10cm,320mm x 180mm x 100mm |
|---|---|
| Ứng dụng | An toàn công cộng, Dành cho bà bầu. Chống theo dõi Chống gián điệp Chống bức xạ, Điều khiển máy bay |
| Cân nặng | 10,5kg, 12kg, 10,92kg(24,07lbs), 45kg |
| Tình trạng | Mới |
| Bảo hành | 12 tháng, 1 năm |
| Công suất đầu ra | 15W |
|---|---|
| Nguồn điện | 50-60Hz, 100-240V AC |
| Kích thước | 346×116×60mm |
| Cân nặng | 4.0kg |
| Độ ẩm | 5% - 95% |
| Kích thước gói hàng | 460×235×95mm |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc | -30 ° C đến 60 ° C. |
| Tổng công suất | 80-100W |
| Bảo hành | Một năm kể từ ngày giao hàng |
| Bán kính che chắn | 20-150 mét ở -75dBm (phụ thuộc vào cường độ tín hiệu cục bộ) |
| Thời gian làm việc | 50 phút |
|---|---|
| Cân nặng | 1,8kg |
| Kích thước | 200 x 135 x 50mm (Chỉ thiết bị chính, không bao gồm ăng-ten) |
| Bảo hành | 1 năm |
| Nguồn điện | AC100-240V |
| Độ ẩm | 30%-60% |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20 đến +55°C |
| Công suất đầu ra | 500W |
| Cân nặng | 47kg |
| Khu vực gây nhiễu | 50-600m (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC 50-60Hz |
|---|---|
| Tổng công suất | 70W |
| Bán kính che chắn | 20-80 mét ở -75dBm |
| Nhiệt độ làm việc | -20°C đến +60°C |
| Bảo hành | Một năm kể từ ngày giao hàng |
| Phạm vi hiệu quả | 1-20M (tùy thuộc vào cường độ tín hiệu) |
|---|---|
| Cân nặng | 650g |
| Kích thước thiết bị | 126x76x35mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Thời gian làm việc | 1-2 giờ |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến +55°C |
| Phạm vi độ ẩm | 30%-95% |
|---|---|
| tổng trọng lượng | 2kg |
| Bán kính gây nhiễu | 5m-30m (tùy thuộc vào cường độ tín hiệu và môi trường) |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 đến +55 độ C |
| Kích thước | 320×240×60mm |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC 50-60Hz (110-240V AC/12V DC) |
|---|---|
| Kích thước đóng gói | 250×240×100mm |
| tổng trọng lượng | 1,35kg |
| pin tích hợp | 7.4V/8000mAh |
| Hoạt động liên tục | Hơn 3 giờ |