| พิมพ์ | อุปกรณ์ jammer, แบบพกพา, เคส, โดรนควบคุมการคืนคีย์หนึ่งปุ่มกลับสู่พื้นหรือจุดเริ่มต้น, Gps Tracker |
|---|---|
| สี | สีดำ, สีดำมาตรฐาน |
| แอปพลิเคชัน | ความปลอดภัยสาธารณะ สำหรับหญิงตั้งครรภ์ ป้องกันการติดตาม Anti-Spying ป้องกันรังสี ควบคุมโดรนด้วย GPS/ |
| น้ำหนัก | 10.5กก.,12กก.,10.92กก.(24.07ปอนด์),45กก. |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| น้ำหนัก | 4.3กก. (สินค้า), 7กก. (บรรจุ) |
|---|---|
| ขนาด | 660×290×50มม |
| แอนเทนเน่ปานล์ทิศทาง | 8dbi |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V/DC24V |
| แบตเตอรี่ในตัว | 27/28V DC,220V,28V |
|---|---|
| รัศมีการรบกวน | 2-3กม |
| กำลังขับ | 78W |
| ขนาด | 346×216×100มม |
| ความชื้น | 30%-95% |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | แบตเตอรี่ภายใน: 24V, 3500mAh; หรือแบตเตอรี่ภายนอก |
|---|---|
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่ | 45-70 นาที |
| การใช้พลังงาน | 55W |
| แอนเทนนาแพนล | กำไร 10dBi |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| กำลังขับ | 13W |
|---|---|
| น้ําหนักหน่วยหลัก | 6กก |
| ขนาด | 125×30×12ซม |
| ช่วงความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง +50 ° C |
| ชื่อ | เครื่องรบกวนเครื่องบินไร้คนขับ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC100-240V |
| เวลาทำงาน | 40 นาที |
| น้ำหนัก | 1.2 กก |
| มิติ | 145 x 95 x 45 มิลลิเมตร |
| กำลังขับ | >20วัตต์ |
|---|---|
| น้ําหนักหน่วยหลัก | 1.1 กิโลกรัม |
| ขนาด | 500×42×100มม |
| ความชื้น | 5%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง +50 ° C |
| ชื่อ | Jammer โดรนต่อต้าน UAV |
|---|---|
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่ | 45-70 นาที |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°C ถึง +55°C |
| การใช้พลังงาน | 55W |
| ขนาด | 277×80×51มม |
| แอปพลิเคชัน | สนามบิน, การทดสอบห้องปฏิบัติการ/สัญญาณ jammer, signal jammer, การประชุม, การควบคุมโดรนโดย GPS/Galile |
|---|---|
| วัสดุ | อลูมิเนียมและคูเปอร์,พลาสติก |
| ขนาด | ขนาดกลาง,320*200*460 มม.,76*20*26 ซม.,37.5*29*10 ซม. |
| ระยะควบคุม | 1,000 เมตร > 500 ม |
| มิติ | 210*110*25 (มม.) |
| น้ำหนัก | 15กก |
|---|---|
| ความชื้น | 30%-95% |
| ขนาด | 320×120×430มม. (ยาว×กว้าง×สูง) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ระยะการติดขัด | 20-120 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |