| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟ AC220V |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 180W |
| ขนาด | 300×200×150มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ความชื้น | 30%-95% |
| พิมพ์ | อุปกรณ์ jammer, แบบพกพา, เคส, โดรนควบคุมการคืนคีย์หนึ่งปุ่มกลับสู่พื้นหรือจุดเริ่มต้น, Gps Tracker |
|---|---|
| ขนาด | 746mmLx288mmHx79mmW, ขนาดที่กำหนดเอง, 19.8 * 10.8 ซม., 37.5 * 29 * 10 ซม., 320 มม. x 180 มม. x 100 ม |
| น้ำหนัก | 10.5กก.,12กก.,10.92กก.(24.07ปอนด์),45กก. |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| การรับประกัน | 12 เดือน 1 ปี |
| ขนาด | 580×280×410มม |
|---|---|
| ความชื้นในการทำงาน | 30%-95% |
| โมดูล Jammer | 6 |
| แบตเตอรี่ภายนอกเสริม | 24V DC |
| ระยะการติดขัด | 50-500 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| ความจุของแบตเตอรี่ | 24V10A/เอช |
|---|---|
| กำลังขับทั้งหมด | 135W |
| เวลาทำงานของแบตเตอรี่ | 40 นาที |
| ระยะทางติดขัด | 2.5-3 กม. (มาวิก้า2) |
| น้ำหนัก | 4.35 กิโลกรัม |
| การใช้พลังงาน | 140W |
|---|---|
| น้ำหนัก | 4.3กก. (น้ำหนักบรรจุ: 7กก.) |
| ขนาด | 660×290×50มม |
| เวลาทำงานของแบตเตอรี่ | 60 นาที |
| เปิด/ปิด | สวิตช์อิสระ 3 ตัวสำหรับแต่ละแบนด์ |
| ขนาด | 740 × 510 × 350 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC 50 ถึง 60Hz (110 หรือ 240V AC-27V DC) |
| น้ำหนักสุทธิ | 70กก |
| กำลังทั้งหมด | 350W |
| รัศมีการป้องกัน | 300-1,000 เมตร ที่ -75dBm |
| เวลาทำงานของแบตเตอรี่ | 45-70 นาที |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 192W |
| น้ำหนัก | 4.3KG (อุปกรณ์), 11KG (บรรจุ) |
| ขนาด | 700*680*30มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| อินเตอร์เน็ตไร้สาย | 2400-2500MHz |
|---|---|
| น้ำหนัก | 3กก |
| ขนาด | 363*137*42มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| ความชื้น | 5% - 95% |
| ขนาด | 363*137*42มม |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 75วัตต์ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| ความชื้น | 5% - 95% |
| เวลาปฏิบัติงาน | ต่อเนื่องตลอด 24 ชั่วโมง |
| น้ำหนักสุทธิ | 1กก |
|---|---|
| ได้รับ | 5-10dBi |
| ขนาด | 60 × 3.8 ซม. (ยาว × กว้าง) |
| พิมพ์ | แอนเทนเนียมอนดิเรชั่น |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์ | 25 × 35 × 25 ซม |