| วิธีการชาร์จ | 29.4V อะแดปเตอร์ชาร์จ |
|---|---|
| กำลังขับทั้งหมด | 135W |
| ระยะทางติดขัด | 2.5-3 กม. (มาวิค 2) |
| เวลาทำงานของแบตเตอรี่ | 40 นาที |
| น้ำหนัก | 4.35 กิโลกรัม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20ºC ถึง +55ºC |
|---|---|
| น้ำหนัก | 4.3KG (อุปกรณ์), 7KG (บรรจุ) |
| ขนาด | 660*290*50มม |
| ระยะเวลาการใช้งานแบตเตอรี่ | 40-50 นาที |
| กำลังขับทั้งหมด | 100W |
| ชื่อ | UAV โดรน แจมเมอร์ |
|---|---|
| ขนาดสินค้า | 450 × 105 × 60มม |
| น้ำหนักสินค้า | ประมาณ 1.5กก |
| กำลังขับ | รวม 20W, 5-10W ต่อแบนด์ |
| ประเภทสัญญาณจม | โดรน RC 2.4G/5.8GHz/GPS GLONASS L1 สัญญาณ |
| แบตเตอรี่ในตัว | 24V10A (ให้การทำงานต่อเนื่อง 2 ชั่วโมง) |
|---|---|
| รัศมีการรบกวน | >1,500 เมตร (สูงสุด 2,000 เมตรสำหรับ UAV มาตรฐาน) |
| ขนาด (ยาว×กว้าง×สูง) | 785×268×91มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| น้ำหนัก | 6กก |
| แอปพลิเคชัน | สนามบิน, การทดสอบห้องปฏิบัติการ/สัญญาณ jammer, signal jammer, การประชุม, การควบคุมโดรนโดย GPS/Galile |
| ขนาด | 820×300×80มม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 6.45กิโลกรัม |
| ช่วงที่มีประสิทธิภาพ | 2000-2500 เมตร (ขึ้นอยู่กับสภาพแวดล้อมจริง) |
| แอปพลิเคชัน | สนามบิน, การทดสอบห้องปฏิบัติการ/สัญญาณ jammer, signal jammer, การประชุม, การควบคุมโดรนโดย GPS/Galile |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| น้ำหนักสุทธิ | 16 กิโลกรัม |
|---|---|
| กำลังทั้งหมด | 75W |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30 ° C ถึง 60 ° C |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์ | 550 x 450 x 300มม |
| รัศมีการป้องกัน | 20-500 เมตร ที่ -75dBm |
| กำลังทั้งหมด | 550W |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟ AC220V |
| ช่วงสัญญาณรบกวน | 1,000-2,000ม |
| น้ำหนัก | 38 กิโลกรัม |
| เสาอากาศ | 8 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| โหมดแหล่งจ่ายไฟ | แบตเตอรี่ภายใน: 24V, 5AH |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20ºC ถึง +55ºC |
| น้ำหนัก | 5.2กก. (น้ำหนักบรรจุ: 8กก.) |
| ขนาด | 340*270*150 มิลลิเมตร |
| เสาอากาศภายใน | อัตราขยาย 6-8dBi |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +65°ซ |
|---|---|
| ความต้านทาน | IP52 |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | 5% -95% ที่ไม่ได้รับการชดเชย |
| แอปพลิเคชัน | สนามบิน, การทดสอบห้องปฏิบัติการ/สัญญาณ jammer, signal jammer, การประชุม, การควบคุมโดรนโดย GPS/Galile |
| ระยะควบคุม | 1,000 เมตร > 500 ม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -22°ซ ถึง +70°ซ |
|---|---|
| น้ำหนัก | 22 กิโลกรัม |
| ขนาด | 50*300*100 มม. (ความกว้างของวงเล็บ: 10 ซม.) |
| เวลาชาร์จ | 3-4 ชั่วโมง (แบตเตอรี่ลิเธียมในตัว) |
| ใช้เวลา | 45-70 นาที |