| วิธีการชาร์จ | 29.4V อะแดปเตอร์ชาร์จ |
|---|---|
| กำลังขับทั้งหมด | 135W |
| ระยะทางติดขัด | 2.5-3 กม. (มาวิค 2) |
| เวลาทำงานของแบตเตอรี่ | 40 นาที |
| น้ำหนัก | 4.35 กิโลกรัม |
| แอปพลิเคชัน | สนามบิน, การทดสอบห้องปฏิบัติการ/สัญญาณ jammer, signal jammer, การประชุม, การควบคุมโดรนโดย GPS/Galile |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| สี | สีดำ |
| วัสดุ | อลูมิเนียมและคูเปอร์,พลาสติก |
| ระยะควบคุม | 1,000 เมตร > 500 ม |
| ชื่อ | อุปกรณ์ป้องกัน Jammer ของโดรน |
|---|---|
| ความถี่ในการทำงาน | L1: 1575.42MHz B1: 1561.098MHz |
| ความต้านทานการรบกวน | อัตราส่วนสัญญาณต่อการรบกวนแบบ Single-Interference: ≥105dB อัตราส่วนสัญญาณต่อการรบกวนแบบ Triple-Inter |
| ความแม่นยำของความเร็ว | ≤0.2ม./วินาที (95%) |
| ความแม่นยำในการกำหนดเวลา | ≤100ns (95%) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | แบตเตอรี่ภายใน: 24V, 8.5A |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20ºC ถึง +55ºC |
| ระยะเวลาการใช้งานแบตเตอรี่ | 40-50 นาที |
| กำลังขับทั้งหมด | 125W |
| การใช้พลังงาน | 250W |
| น้ำหนัก | 55 กิโลกรัม |
|---|---|
| ความชื้น | 30%-95% |
| จำนวนเสาอากาศ | 8 |
| ระยะการติดขัด | 500-1100 เมตร (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| ประเภทเสาอากาศ | เสาอากาศรอบทิศทางกำลังสูง |
| แอปพลิเคชัน | สนามบิน, การทดสอบห้องปฏิบัติการ/สัญญาณ jammer, signal jammer, การประชุม, การควบคุมโดรนโดย GPS/Galile |
|---|---|
| วัสดุ | อลูมิเนียมและคูเปอร์,พลาสติก |
| ขนาด | ขนาดกลาง,320*200*460 มม.,76*20*26 ซม.,37.5*29*10 ซม. |
| ระยะควบคุม | 1,000 เมตร > 500 ม |
| มิติ | 210*110*25 (มม.) |
| ขนาด | 740 × 510 × 350 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
|---|---|
| น้ำหนักสุทธิ | 70กก |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30 ถึง 60 ° C |
| รัศมีการป้องกัน | 300-1,000 เมตร ที่ -75dBm |
| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |
| ชื่อ | เครื่องยับยั้งการบินแบบพกพา |
|---|---|
| สีของอุปกรณ์ | สีเขียว |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°C ถึง 65°C |
| ปัจจุบันทำงาน | 4-5A |
| ความจุของแบตเตอรี่ | 32000mAh |
| ชื่อ | ตัวบล็อคสัญญาณโดรน |
|---|---|
| โฮสต์น้ำหนัก | 2กก |
| สภาพแวดล้อมในการทำงาน | -30 ° C ถึง 60 ° C |
| ปริมาณแบตเตอรี่ | 2 หน่วย |
| กำลังขับทั้งหมด | 30W |
| ชื่อ | เครื่องรบกวนเครื่องบินไร้คนขับ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC100-240V |
| เวลาทำงาน | 40 นาที |
| น้ำหนัก | 1.2 กก |
| มิติ | 145 x 95 x 45 มิลลิเมตร |