| การใช้พลังงาน | 60 วัตต์ |
|---|---|
| น้ำหนัก | 2.5กก |
| ขนาด | 278*137*42มม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, DC 12V |
| พิมพ์ | GPS, WiFi, เครื่องส่งสัญญาณ RF |
| น้ำหนัก | 2.5 กิโลกรัม |
|---|---|
| การได้รับเสาอากาศ | 10dBi |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 165W |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์ | 580×420×23มม |
| กำลังขับ | รวม 400W |
|---|---|
| การได้รับเสาอากาศ | 3-8dBi |
| ระยะทางติดขัด | 300-2000ม |
| แบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ 1,000WH |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°ซ ถึง 65°ซ |
| ช่วงการดำเนินงาน | 2 กิโลเมตร |
|---|---|
| ความถี่ของการบุกรุก | จีพีเอส, ไวไฟ 2.4G, 5.8G |
| ระบบเป้าหมาย | UAV, โดรน, เครื่องบินที่ไม่ได้รับอนุญาต |
| แอปพลิเคชัน | การรักษาความปลอดภัย การทหาร การป้องกันโครงสร้างพื้นฐานที่สำคัญ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| แรงดันไฟฟ้า | 27/28V DC,220V,28V |
|---|---|
| การทำงาน | สัญญาณโดรน jammer บล็อกของเสียงพึมพำแยกสัญญาณ RF |
| ได้รับ | 45/50dB,50dB,45dB |
| วัสดุ | อลูมิเนียมและคูเปอร์,พลาสติก |
| ระยะควบคุม | 1,000 เมตร > 500 ม |
| ชื่อ | เครื่องตรวจจับ FPV |
|---|---|
| สังเกตชนิด Drone | เครื่องบินไร้มือถือซีรีย์ DJI เครื่องบินไร้มือถือเดินข้าม และ เครื่องบินไร้มือถือถ่ายภาพ DIY |
| ย่านความถี่การตรวจจับ | 860-930MHz , 1.2G,1.4GHz,2.4GHz,5.2GHz, 5.8G |
| ระยะการตรวจจับ | 1-5KM |
| ช่วงแรงดันไฟฟ้า | 9-36V |
| ชื่อ | Drone Detection Jammer Spoofer |
|---|---|
| วงดนตรีรบกวน | ย่านความถี่เต็ม 400MHz-6GHz รองรับช่วงย่านความถี่และความถี่สัญญาณรบกวนที่กำหนดเอง |
| ความเร็วในการหมุน | แนวนอน 0.1°-20°/วินาที; เอียง 0.1°-5°/วินาที |
| มุมสนาม | +90°~-10° |
| มุมแนวนอน | แนวนอน 0-360 ° หมุนต่อเนื่อง; |
| สี | สีดำ |
|---|---|
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่ | 45-70 นาที |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ขนาด | 277 × 80 × 51มม |
| น้ำหนัก | 2KG (อุปกรณ์), 3.6KG (บรรจุ) |
| กำลังทั้งหมด | 550W |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟ AC220V |
| ช่วงสัญญาณรบกวน | 1,000-2,000ม |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| สี | สีดำ |
| ชื่อ | Jammer โดรนต่อต้าน UAV |
|---|---|
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่ | 45-70 นาที |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°C ถึง +55°C |
| การใช้พลังงาน | 55W |
| ขนาด | 277×80×51มม |