| ระยะการตรวจจับ | 2~10กม |
|---|---|
| ทิศทางการค้นหาย่านความถี่ | 2GHz~6GHz |
| ความแม่นยำของทิศทาง | ~10° |
| โหมดการตรวจจับ | การตรวจจับแบบพาสซีฟ 360 ° |
| อัตราการรีเฟรช DF | 10-30 ครั้ง/นาที |
| ความชื้นในการทำงาน | 30% - 95% |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +65°ซ |
| ขนาด | 385 × 307 × 180มม |
| การใช้พลังงาน | 600W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V, DC24-28V |
| ชื่อ | ระบบตรวจจับโดรน |
|---|---|
| การตรวจจับและระบุประเภทของโดรน | โดรนซีรีส์ DJI, FPV, Xiaomi, Yuneec, Hubsan, Powervision, โดรน Tello เป็นต้น |
| ย่านความถี่การตรวจจับ | 900MHz,1.2GHz,1.4GHz, 2.4GHz,5.2GHz,5.8GHz |
| ระยะการตรวจจับและตำแหน่ง | 1~10กิโลเมตร |
| ความสูงของการตรวจจับ | 0ม.~1,000ม |
| การใช้พลังงาน | 600W |
|---|---|
| น้ำหนัก | 21 กิโลกรัม |
| ขนาด | 385×307×180มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°C ถึง +65°C |
| ระยะการติดขัด | 500 ม. ถึง 2000 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| ความถี่การตรวจจับ | 300เมกะเฮิร์ตซ์~ 6กิกะเฮิร์ตซ์ |
|---|---|
| ความสูงของการตรวจจับ | 0-1200ม. |
| รัศมีการตรวจจับ | 5 กม. (อาจมีการเปลี่ยนแปลงขึ้นอยู่กับสภาพแวดล้อมและรุ่นของโดรน) |
| การใช้พลังงานการตรวจจับ | ≤100W |
| ระยะการติดขัด | แนวนอน: 360°; แนวตั้ง: -90° ถึง +90° |
| ประเภทโดรนที่ตรวจจับได้ | เครื่องบินไร้มือถือซีรีย์ DJI เครื่องบินไร้มือถือเดินข้าม และ เครื่องบินไร้มือถือถ่ายภาพ DIY |
|---|---|
| ระยะการตรวจจับ | 1-5 กม |
| ย่านความถี่การตรวจจับ | 860-930MHz, 1.2G, 1.4GHz, 2.4GHz, 5.2GHz, 5.8G |
| ช่วงแรงดันไฟฟ้า | 9-36V |
| ขนาด | 167 มม. × 83 มม. × 42 มม. (ยาว×กว้าง×สูง) |
| แบตเตอรี่ในตัว | 27/28V DC,220V,28V |
|---|---|
| รัศมีการรบกวน | 2-3กม |
| กำลังขับ | 78W |
| ขนาด | 346×216×100มม |
| ความชื้น | 30%-95% |
| ขนาด | 820×300×80มม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 6.45กิโลกรัม |
| ช่วงที่มีประสิทธิภาพ | 2000-2500 เมตร (ขึ้นอยู่กับสภาพแวดล้อมจริง) |
| แอปพลิเคชัน | สนามบิน, การทดสอบห้องปฏิบัติการ/สัญญาณ jammer, signal jammer, การประชุม, การควบคุมโดรนโดย GPS/Galile |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่ | 45-70 นาที |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 55W |
| น้ำหนัก | 2KG (อุปกรณ์), 3.6KG (บรรจุ) |
| ขนาด | 277×80×51มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°C ถึง +55°C |
| น้ำหนักสุทธิ | 16 กิโลกรัม |
|---|---|
| กำลังทั้งหมด | 75W |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30 ° C ถึง 60 ° C |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์ | 550 x 450 x 300มม |
| รัศมีการป้องกัน | 20-500 เมตร ที่ -75dBm |