| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 55W |
| ขนาด | 277*80*51มม |
| การได้รับเสาอากาศ | 10dBi |
| น้ำหนัก | 2KG (อุปกรณ์), 3.6KG (บรรจุ) |
| ขนาด | 490×340×90มม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 4.9กก. (อุปกรณ์), 6.5กก. (บรรจุกล่อง) |
| การใช้พลังงาน | 350W |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ระยะเวลาการใช้งานแบตเตอรี่ | 60 นาที |
| ชื่อ | อุปกรณ์ต่อต้านเสียงพึมพำ |
|---|---|
| ความชื้นในการทำงาน | 5% ถึง 80% |
| ขนาดอุปกรณ์ | 513 มม. × 462 มม. × 233 มม |
| น้ำหนักอุปกรณ์ | 40กก |
| แรงดันไฟฟ้า | AC110V หรือ 220-240V / DC 24V-27V |
| ช่องสัญญาณเอาท์พุต | 4 เอาท์พุต |
|---|---|
| บล็อกความถี่ | 900-5850MHz |
| ระยะการติดขัด | 800ม.-1.2กม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | DC28V |
| การได้รับเสาอากาศ | 10dBi |
| ระยะเวลาการใช้งานแบตเตอรี่ | 60 นาที |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| การใช้พลังงาน | 350W |
| น้ำหนัก | 45กก.,10.5กก.,>50กก.,<4กก.,17กก |
| ขนาด | 490×340×90มม |
| ขนาด | 660X290X50มม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 2.8กก. น้ำหนักบรรจุ:5กก |
| การใช้พลังงาน | 120W |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20ºC ถึง +55ºC |
| เวลาทำงานของแบตเตอรี่ | 60 นาที |
| ชื่อ | เครื่องยับยั้งสัญญาณของเครื่องบินไร้คนขับ |
|---|---|
| น้ำหนัก | 6.0กก |
| ขนาด | 960×400×230 มม |
| ความชื้น | 30%-95% |
| การใช้พลังงาน | 180W |
| ชื่อ | Drone Detection Jammer Spoofer |
|---|---|
| ความถี่การตรวจจับ | 20MHz-6GHz |
| ช่วงการตรวจจับ | >500ม.-5กม |
| มุมการตรวจจับ | 360° |
| ประเภทสัญญาณล่อ | จีพีเอส, โกลนาส, กาลิเลโอ, บีดี |
| แบตเตอรี่ | 27V 56Ah ในตัว |
|---|---|
| ขนาด | 630×500×350มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| น้ำหนักสุทธิ | 50กก |
| น้ำหนักรวม | 56 กก. (รวมเสาอากาศ) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30 ° C ถึง 60 ° C |
| กำลังทั้งหมด | 550W |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟ AC220V |
| ช่วงสัญญาณรบกวน | 1,000-2,000ม |
| น้ำหนัก | 38 กิโลกรัม |
| การรับประกัน | 1 ปี |