| พิมพ์ | อุปกรณ์ jammer, แบบพกพา, เคส, โดรนควบคุมการคืนคีย์หนึ่งปุ่มกลับสู่พื้นหรือจุดเริ่มต้น, Gps Tracker |
|---|---|
| ขนาด | 746mmLx288mmHx79mmW, ขนาดที่กำหนดเอง, 19.8 * 10.8 ซม., 37.5 * 29 * 10 ซม., 320 มม. x 180 มม. x 100 ม |
| สี | สีดำ, สีดำมาตรฐาน |
| น้ำหนัก | 10.5กก.,12กก.,10.92กก.(24.07ปอนด์),45กก. |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V หรือ 110V |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 1000วัตต์ |
| น้ำหนัก | 65กก |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ระยะการติดขัด | 100-600 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| ความชื้น | 5% - 95% |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -25°ซ ถึง +55°ซ |
| น้ำหนัก | 7กก |
| การใช้พลังงาน | 240W |
| ระยะการติดขัด | รัศมี 10-80 ม. (ขึ้นอยู่กับความเข้มของสัญญาณในพื้นที่) |
| กำลังขับทั้งหมด | 100 วัตต์ |
|---|---|
| น้ำหนัก | 10กก |
| ขนาด | 350×270×130มม. (ยาว×กว้าง×สูง) |
| ความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
|---|---|
| ความชื้น | 30%-95% |
| ขนาด | 592×395×265มม |
| น้ำหนัก | 45 กิโลกรัม |
| ระยะการติดขัด | 50-600 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50-60Hz, กระแสสลับ 100-240V |
|---|---|
| ช่วงที่มีประสิทธิภาพ | 1-20 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณ) |
| น้ำหนัก | 850 กรัม |
| ขนาด | 78x34x138 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | AC 110-240V |
|---|---|
| น้ำหนัก | 6.5 กิโลกรัม |
| ขนาดบรรจุ | 450×430×150มม |
| การได้รับเสาอากาศ | 5dBi |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| พิมพ์ | อุปกรณ์ jammer, แบบพกพา, เคส, โดรนควบคุมการคืนคีย์หนึ่งปุ่มกลับสู่พื้นหรือจุดเริ่มต้น, Gps Tracker |
|---|---|
| ขนาด | 746mmLx288mmHx79mmW, ขนาดที่กำหนดเอง, 19.8 * 10.8 ซม., 37.5 * 29 * 10 ซม., 320 มม. x 180 มม. x 100 ม |
| น้ำหนัก | 10.5กก.,12กก.,10.92กก.(24.07ปอนด์),45กก. |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| การรับประกัน | 12 เดือน 1 ปี |
| กำลังขับทั้งหมด | 100W |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, กระแสตรง 27V 10A |
| การใช้พลังงาน | 150W |
| ความชื้น | 5% - 95% |
| ระยะการติดขัด | 20-80 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
|---|---|
| การได้รับเสาอากาศ | 5dBi |
| โมดูลติดขัด | 6 |
| ระยะการติดขัด | 5-50 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| แหล่งที่มาของการติดขัด | เทคโนโลยีการสแกนความถี่ |