| ชื่อ | Jammer สัญญาณกระเป๋าเป้สะพายหลัง |
|---|---|
| คุณสมบัติการปลอมแปลงการนำทาง | การฉายโซนโดรนแบบไม่ต้องบิน (การบังคับลงจอด), การกระจัดในทิศทาง; |
| ระยะป้องกัน | 1-5 กม. (กำลัง PA RF 25W); |
| เวลาการแทรกแซงการหลอกลวง | 2 วินาที; |
| มุมการหลอกลวงที่มีประสิทธิภาพ | แนวนอน: 360 °, แนวตั้ง: ±90 °; |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | เครื่องขยายกําลัง RF |
| ขนาดสินค้า | 20X15X2 ซม |
| น้ำหนักสุทธิ | 0.9kg |
| กำลังขับทั้งหมด | 1W~1000W |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | เครื่องขยายกําลัง RF |
| ขนาดสินค้า | 20X15X2 ซม |
| น้ำหนักสุทธิ | 0.9kg |
| กำลังขับทั้งหมด | 1W~1000W |
| ชื่อ | Jammers โทรศัพท์มือถือในเรือนจำ |
|---|---|
| ความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20ºC ถึง +55ºC |
| ประเภทเสาอากาศ | เสาอากาศทิศทางกำลังสูง |
| ระยะการติดขัด | 20-100 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 1W~1000W |
| ความถี่ | 20เมกะเฮิร์ตซ์~ 20กิกะเฮิร์ตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 24-28V |
| ปัจจุบันทำงาน | 3-4A |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 1W~1000W |
| ความถี่ | 20เมกะเฮิร์ตซ์~ 20กิกะเฮิร์ตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 24-28V |
| ปัจจุบันทำงาน | 3-4A |
| ชื่อ | เครื่องขยายกําลัง RF |
|---|---|
| พิมพ์ | โมดูล RF |
| กำลังขับ | 1W~1000W |
| ความถี่ | 20เมกะเฮิร์ตซ์~ 20กิกะเฮิร์ตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 24-28V |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 1W~1000W |
| ความถี่ | 20เมกะเฮิร์ตซ์~ 20กิกะเฮิร์ตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 24-28V |
| ปัจจุบันทำงาน | 3-4A |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 1W~1000W |
| ความถี่ | 20เมกะเฮิร์ตซ์~ 20กิกะเฮิร์ตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 24-28V |
| ปัจจุบันทำงาน | 3-4A |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 1W~1000W |
| ความถี่ | 20เมกะเฮิร์ตซ์~ 20กิกะเฮิร์ตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 24-28V |
| ปัจจุบันทำงาน | 3-4A |