| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| กำลังขับ | 50W |
| แรงดันใช้งาน | 24-28V |
| ปัจจุบันทำงาน | 3-4A |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 30W |
| ความถี่ | 5725-5850เมกะเฮิรตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 24-36V |
| ขนาด | 29.7*131*15.5มม. |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 50W |
| ความถี่ | 2100-2800เฮิร์ต |
| แรงดันใช้งาน | DC 24-32V |
| ขนาด | 29.7*131*15.5มม. |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 30W |
| ความถี่ | 900MHz |
| แรงดันใช้งาน | 24-28V |
| ขนาด | 20X10X5 ซม |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 100W |
| ความถี่ | 700-1000เมกะเฮิรตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | กระแสตรง 24-28V |
| ขนาด | 125*60*20 มม |
| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| กำลังขับ | 50W |
| ความถี่ | 5150-5350เมกะเฮิรตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 8A~10A |
| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| กำลังขับ | 100W |
| ความถี่ | 400-700mhz |
| แรงดันใช้งาน | 8A~10A |
| ชื่อ | เครื่องขยายกําลัง RF |
|---|---|
| พิมพ์ | โมดูล RF |
| แอปพลิเคชัน | เครื่องขยายกําลัง RF |
| ขนาดสินค้า | 20X15X2 ซม |
| น้ำหนักสุทธิ | 0.9kg |
| ชื่อ | เครื่องขยายสัญญาณ RF กำลังสูง |
|---|---|
| พิมพ์ | โมดูล RF |
| แอปพลิเคชัน | เครื่องขยายกําลัง RF |
| ขนาดสินค้า | 20X15X2 ซม |
| น้ำหนักสุทธิ | 0.9kg |
| ชื่อ | Jammer ระเบิดขบวน |
|---|---|
| ขนาด | 661×460×270มม |
| น้ำหนัก | 55 กิโลกรัม |
| ความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20ºC ถึง +55ºC |