| ชื่อ | โมดูลพลังงาน RF |
|---|---|
| พิมพ์ | โมดูล RF |
| กำลังขับ | 1W~1000W |
| ความถี่ | 20เมกะเฮิร์ตซ์~ 20กิกะเฮิร์ตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 24-28V |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V หรือ DC48V |
|---|---|
| น้ำหนัก | 40 กก |
| ขนาด | 592 × 395 × 265 มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ระยะการติดขัด | 50-300 เมตร (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือในพื้นที่) |
| ชื่อสินค้า | โมดูล Jammer |
|---|---|
| พิมพ์ | โมดูล RF |
| กำลังขับ | 30W |
| ขนาดสินค้า | 117*40*18มม |
| ความถี่ | 20-6000mhz |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 1W~1000W |
| ความถี่ | 20เมกะเฮิร์ตซ์~ 20กิกะเฮิร์ตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 24-28V |
| ปัจจุบันทำงาน | 3-4A |
| ชื่อ | โมดูลต่อต้านเสียงพึมพำ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ |
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| กำลังขับ | 10W |
| ความถี่ | 5725-5850เมกะเฮิรตซ์ |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 1W~1000W |
| ความถี่ | 20เมกะเฮิร์ตซ์~ 20กิกะเฮิร์ตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 24-28V |
| ปัจจุบันทำงาน | 3-4A |
| ชื่อ | เครื่องขยายกําลัง RF |
|---|---|
| พิมพ์ | โมดูล RF |
| กำลังขับ | 1W~1000W |
| ความถี่ | 20เมกะเฮิร์ตซ์~ 20กิกะเฮิร์ตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 24-28V |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ถึง +55° องศาเซลเซียส |
|---|---|
| ความชื้น | 30%-95% |
| โฮสต์น้ำหนัก | 86กก |
| กำลังขับ | 630W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, DC 24V |
| การใช้พลังงาน | 2400W |
|---|---|
| โฮสต์น้ำหนัก | 86กก |
| มิติโฮสต์ | 625×500×700 มม. (ยาว×สูง×กว้าง) |
| ช่วงความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ถึง +55°ซ |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 100W |
| ช่วงความถี่ | 1100-1500 เมกะเฮิรตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 28V |
| ปัจจุบันทำงาน | 8 - 10A |