| ชื่อ | เครื่องขยายสัญญาณ Booster |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ |
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| กำลังขับ | 100W |
| ความถี่ | 1080-1360MHz |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 50W |
| ความถี่ | 720-1020 เมกะเฮิรตซ์ |
| มิติ | 117*40*18 มม |
| น้ำหนัก | 230ก |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า - อุปทาน | 24-28V, 0.8-1A |
| ความถี่ | 5.2G, 5.8G |
| แรงดันไฟฟ้า | 24-28V, 0.8-1A |
| กำลังขับ | 10W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟ AC220V |
|---|---|
| พื้นที่ติดขัด | 20-80 เมตร (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| น้ำหนัก | 8กก |
| ขนาด | 300×200×150มม |
| ความชื้น | 30%-95% |
| พิม | <-107dBm |
|---|---|
| ได้รับ | 5dBi |
| ความต้านทานอินพุต | 50Ω |
| ความยาว | 80 ซม. (CH3: 113 ซม.) |
| ความเร็วลม | 60 ม./วินาที |
| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| กำลังขับ | 100W |
| ความถี่ | 250-400MHz |
| มิติ | 117*40*18 มม |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 50W |
| ความถี่ | 1.2Ghz |
| แรงดันใช้งาน | DC 24-32V |
| ขนาด | 29.7*131*15.5มม. |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 1W~1000W |
| ความถี่ | 20เมกะเฮิร์ตซ์~ 20กิกะเฮิร์ตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 24-28V |
| ปัจจุบันทำงาน | 3-4A |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 1W~1000W |
| ความถี่ | 20เมกะเฮิร์ตซ์~ 20กิกะเฮิร์ตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 24-28V |
| ปัจจุบันทำงาน | 3-4A |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | เครื่องขยายกําลัง RF |
| ขนาดสินค้า | 20X15X2 ซม |
| น้ำหนักสุทธิ | 0.9kg |
| กำลังขับทั้งหมด | 1W~1000W |